Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kununuwa flat 2 or 3 bed room

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Zahor Salim, Jan 3, 2011.

  1. Z

    Zahor Salim Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Salaam wa wanaukumbi

    naomba kujulishwa kama hapa dar es salaam kama kuna flat zinauzwa kwa njia ya malipo ya instlament yaani kama kuna mjenzi anajenga jengo la ghorofa kumi na zaidi na huwa anauza flat kabla hayaanza kujenga na kulipa down payment na balnce kwa muda wa miaka 2 au zaid.

    Naomba yeyote anaejuwa naomba contact

    natanguliza shukran
     
  2. u

    udasa99 Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  3. mrangi

    mrangi JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2014
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 13,839
    Likes Received: 3,223
    Trophy Points: 280
    nenda national housing watakuambiaa ni flats zipi znauzwa...shekilango pale washamaliza zote
     
  4. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2014
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    post ya mwaka 2011 hii na kupata nyumba atakua alishapata, nyie ndo mnaona leo??
     
  5. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2014
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Atupe mrejesho
     
  6. CYBERTEQ

    CYBERTEQ JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2014
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 7,476
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 0
    walikuwa anafanya window shopping!
     
  7. mrangi

    mrangi JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2014
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 13,839
    Likes Received: 3,223
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa.....wana beep
     
Loading...