Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kununua guta:Kwa wenye ufahamu na hilo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ijoz, Jul 25, 2012.

  1. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Habari wana JF.
    Jamani nafikiria kununua guta. Hivyo kwa yeyote anayefahamu range za bei zake please naomba mnitaarifu. Pia mkinisaidia kufahamu taarifa zozote muhimu kuhusu GUTA itakuwa ni msaada sana kwangu.
    Nikifanikiwa lengo langu biashara niifanyie Dar.
    Natanguliza shukrani kwa wachangiaji HASA WENYE CONSTRUCTIVE IDEAS.
     
  2. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    nenda pale manzese mahakama ya ndizi utakutana na wenzako wanaoendesha hayo maguta watakupa ushauri unaokufaa,
     
Loading...