Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kununua Daihatsu Terrios Kid

Discussion in 'Matangazo madogo' started by vivian, Jul 9, 2010.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hii gari sababu kubwa ni cc 650, ni four wheel drive na Pia Ina Turbo.
    Jamani mwenye kuijua hii gari vizuri naomba anipe Update please! Please!!
    Natanguliza shukrani
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hio mama ukitoka bilioneaaz mpaka mbezi injini si itapasuka?
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni kweli hii gari ni nzuri na pia ni powerfull.
    Lakini tatizo linakuja kwenye spea. spea zake ni adimu (hapa Tanzania) na pia ni ghari sana.
    Unaweza ukaipaki kwa kuikosa spea ndogo tu.
     
  4. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,647
    Likes Received: 5,591
    Trophy Points: 280
    seriously,gari ya cc650 haiwezi kuwa powerful............
     
  5. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Faida kubwa ni kwamba inasave mafuta bila ya kiasi na ni nzuri kwa foleni za Dar. Na kwa vile iko juu basi hata kwenye barabara mbovu inahimili maumivu. Kwani kutoka Mbezi au Bunju mpaka mjini utatembea na spidi ngapi mpaka uhitaji land cruiser au nissan patrol?

    Kwa kweli mimi ile imenivutia sana. Hiyo na Toyota Cami ni dugu moja.

    Sidhani kwamba spares ni shida nilikuwa naona matangazo ya gari hizo. Sina uhakika kwamba hakuna duka la spares Kariakoo.
     
  6. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,647
    Likes Received: 5,591
    Trophy Points: 280
    soma reviews kwenye link hapo chini,though wanazungumzia 1.5L engine i.e 1500cc

    Daihatsu Terios 4x4 - Full Review - New Car Review - What Car?
     
  7. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwanza napenda kutoa Asante kwa msaada wenu wana jamii.
    Hilo Kuna m2 mmoja nimepoteza contacts zake lakini alikua anaenda Arusha Dar. Kipindi hicho nilikua sina interest nazo so sikuhangaika kummulizia So kwa swala la safari ndefu nafikiri Haina tatizo.
    Thanks again Guys!!
     
Loading...