Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kununu gari hapa bongo tz - suzuki grant vitara

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Raiamwematz, May 29, 2012.

  1. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba msaada kwa yule mwenye uzoefu na ununuzi wa magari kwenye yard hapa bongo. Ninataka kununua gari aina ya SUZUKI GRANT VITARA, je ni yard ipi wanauza? Na je ni zipi faida na hasara za kununulia gari kwenye yard za hapa bongo.
     
  2. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Jamani naombeni mnipe majibu hapa
     
  3. POLITIBURO

    POLITIBURO Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri kununua gari kwenye Yard hapa Bongo maana unaliona na utalikagua wewe mwenyewe na kujiridhisha kulingana na kiu yako. Mimi nikwambie ninalo gari aina ya SUZUKI ESCUDO milango 5 zuri tu nalitafutia mteja maana nna shida. Ukihitaji basi Ni pm au tuma email politiburo@yahoo.com tutaongea zaidi. Thanx
     
  4. chaUkucha

    chaUkucha JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,001
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    grant.......
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Grant vitara sijui kama inapatika bongo :evil:
     
  6. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nahisi alikuwa na maana ya SUZUKI GRAND VITARA!
     
Loading...