Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nataka kunenepa

Discussion in 'JF Doctor' started by stevoh, Oct 21, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wadau jamani mimi najiona nimekonda nataka kunenepa kiasi flani hivi embu naombeni ushauri wenu''
     
  2. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatari hiyo utapitiliza, kwani kukonda kwako kunakukosesha nini?
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Piga kiti moto na ugali mara nne kwa wiki, Vitumbua, chips mayai na soda kwa wingi.....
     
  4. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Shinikizo la shemeji? ukiongozana naye unaonekana kama houseboy? unakunywa bia? jibu hayo nikusaidie fasta fasta.
     
  5. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kunenepa, sio afya! ni maradhi
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kapime ngoma kwanza ili uwe na uhakika kwamba huko kukonda si matokeo ya maradhi, baada ya hapo ndiyo utafute ushauri wa jinsi ya kunenepa.
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Jitahidi kupiga kitimoto,matunda kwa sana.
     
  8. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Punguza stress.utanenepa tuu.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Ngoma ya siku hizi inanawirisha binti, angalia usiuvae mkenge mamaa. Ohoo.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Sasa na wewe unataka kunenepa ili ukapasuliwe mbao ama?
     
  11. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hahahahaah daah haya mama, asante kwa kunichomoa mbavu zangu
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Unaliwa nyama hadi utake kunenepa?
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    ajibu kwanza hii ili tuweze kumsaidia.........
     
  14. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ni kunenepa mwili mzima,, au kunenepesha EM-BII-DABO-O!!
     
  15. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    swali tofauti kabisa, je wewe ni M au K?
     
  16. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Sa si mseme afanye je? Ni wengi eti Eeh 2nataka kunenepa labda ushauri utasaidia YAANI hata kakitambi ka kuzugia hakipo
     
  17. Super H

    Super H JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,007
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dawa ya kunenepa ni kula bila mpangilio yaani usiruhusu utumbo uake na bila chakula,kila kipitacho mbele yako kula au kunywa ,utakuja kuniambia.....
    Tahadhari,kunenepa ni rahisi kliko kukonda
     
  18. Mariano

    Mariano Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kula balance diet punguza ngono
     
  19. a

    amigooo Senior Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Stevoh inatakiwa mtu uzito wake uendane na kimo chake kiafya. Kama wewe umeshafanya vipimo na ukashauriwa kuongeza uzito ni muhimu sana kwa ajili ya afya. Mimi ninazo products zilizoandaliwa kiasilia na zisizo na kemikali kwa ajili ya kuongeza uzito na afya njema. Ukihitaji unaweza kuniandikia kwa email: healthwealthfirst@gmail.com pia waweza kunipigia kwa namba 0713889162
     
  20. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jinsia yako tafadhari
    Ukijibu ndio nitakupa njia nzuri ya kunenepa
     
Loading...