Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nataka kumshitaki kwa sauti kubwa ya redio!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Linamo, Feb 8, 2011.

  1. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,447
    Likes Received: 9,169
    Trophy Points: 280
    Nawasalimieni JF!

    Naomba kusaidiwa nifanyeje kwa huyu jirani yetu?
    Yaani yeye asubh ,mchana,usiku anafungulia mziki wake kwa sauti ya juu hapa mtaani ni mziki wake tuuuu!
    Hivi hakuna sheria tukamshitaki/nkamshitaki ili ajifunze kwa upuuzi wake wa kutusumbua wananchi wenzie!
    Hata mawazo yakufikiria na kuplan hii migomo,mgao wa umeme n.k tunashindwa !
    Nlitaka niende kwa mwenyekiti wa SM ni sawa?
    Kama kuna wajuzi zaidi nsaidieni.
    Nawakilisha kama nawewe uliwahi kuipata kero hii iweke humu.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tafuta jinsi ya kupiga shoti hivyo vifaa vyake! Hato thubutu tena!
     
  3. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kamwone mwanasheria akushauri jinsi ya kufungua kesi mahakamani, maana kuna sheria ya nuisanse katika 'tot laws' za kumbana huyo jirani yako
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaa, hapa mkuu umenena.... kimya kimya bila kugombana unainyamazisha radio yake!!!
     
  5. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana.
    Endapo, Sheria ya nchi na sheria ndogo ya Halmashauri ya Mji wako inayohusu utulivu, kutowasumbua jamii na pia kutochafua mazingira (air pollution) zikishindwa kumtia hatiani, basi wakati wa kwenda likizo au safari fulani, wewe tafuta kijana akae hapo kwako na umpe muziki mnene wa Disco kama wa dB Drag Racing na ahakikishe kuwa anamfungulia full blast tena acheze zile miziki ambazo huyo jirani yako hazipendi hususani za kufoka utapata majibu ukitoka likizo!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,603
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Huu ushauri mzuri, mahakamani utapoteza muda.......lol..
     
  7. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tafuta pikipiki(tukutuku) chomoa bomba ya moshi. Piga piga race nawewe asubh,mchana na usiku...majirani wenzio watalalamika hapo ndipo uwakumbushe na hiyo adha yakwako! Usijali gharama ya petrol.
     
  8. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jaman nlivyomuelewa huyu mwenzetu anahitaji masaada wetu...hili la kwenda amuone lawyer nahisi litamuongeza gharama zisizofaa juu yake!
    Sijaupuuza ushauri wako.
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    full stop!
     
  10. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naskia unaruhusiwa kumtumia barua ya ya warning and intention to sue

    unampa wiki tatu ajirekebishe asipojirekebisha mpeleke mahakamani

    Mi nilimtumia jirani yangu hiyo barua in 2009 at that time nilikua nafanya mitihani alafu yeye anasumbua usiku

    In two days time alikua anazima mziki wake sa tatu usiku au anaweka sauti ya chini

    Try that trick, pengine hajui kama anavunja sheria

    kikatiba hairuhusiwi mtu kufanya starehe kwa kuwakwaza wengine
     
  11. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni public/private nuisance. Wazo la kuanzia kwa mwenyekiti SM ni zuri kabla kumshitaki on private/public nuisance!
     
  12. P

    Preacher JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana - yaani mitaani kuna KERO nyingi sana -

    Wewe unalalamika SAUTI KUBWA YA RADIO - wengine MAJIRANI WANAFUGA NG'OMBE/KUKU/NGURUWE............harufu inasambaa mtaa mzima - halafu samadi inawekwa mbele ya nyumba ambapo ni barabara - hivyo unapopita ni uchafu mtupu - era hii ya 2011
    NCHI YA TANZANIA NI KERO TU - UFISADI, UCHAFU..........

    unaweza kumshitaki lakini suppose akaanza uhasama na wewe??? mwite kikao uongee naye umwelimishe somo la USTAARABU labda halijui
    na naamini ataelimika ........... asipokusikia ..........hapo tena - chukua hatua ingine ya kisheria.
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hyo kaa nae chine mweleeze anavyokukera kwa kufungulia radio juu akikataa tafuta pikipki toboa mafla elekeza dirishani kwake piga resi weee nakwambia atakuja kuomba samahani mwenywe
     
  14. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhhhh!
    Tz !!!!!!!!hiyo
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kaka kwenye maelezo yako sijaona kuwa umefanya jitihada zozote za kimazungumzo, zikashindikana ndio ukaja JF. Hebu jaribu hilo kwanza, wakati mwingine hatua zinazoweza kuleta uhasama si nzuri sana kufuata!
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mwone afisa afya wa mtaa wako kwenye bkila kata kuna afisa afya,mwende pamoja na hakikisha





















    mwone afisa afya wa mtaa wako mkiwa na mwenyekiti wa SM mkamateni na mfikisheni mahakama ya jiji pale mtawakuta waendesha mashtaka Kijumbe(Kinondoni) au MUnga(Ilala)Hiza (temeke) wataaandika hati ya mashtaka na kumfungulia kesi.fanya fasta usitoe chochote kwa maafisa afya manake ndio zao na usikublai wamwachie manake watadai hongo kwake mziki utaendelea.ukishindwa ingia chemba hapa JF ntafute nikupe njia mbadala.
     
  17. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Je hayo ma generator yanayo unguruma usiku kucha hapo inakuaje?
     
Loading...