Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kumshitaki huyu member! Nafungua shitaka! Haiwezekani atudharau hivi!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by LiverpoolFC, Apr 6, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Si mwingine ni member "Dotto Athumani"

    Namfungulia shitaka ktk thread yake ya leo 06/04/2012 alivyotusema kuhusu Wanainchi wa A town!

    Mi sikubaliani naye kabisa!

    Jukwaa lengwa ninaruhusiwa kumshtaki????
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu embu niambie jina la thread au link kabla sijasema chochote, kwani kasemaje mkuu
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ataona uhuni wa watu soon!
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja! Kilaza mkubwa huyo...
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Yani huyu member cjui katumwa na nani,sijui kama ni kichwa chake kweli,Ngoja niwasubirie wenye jukwaa tajwa nipate ridhaa yao.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Huyu Dotto Athumani Mi nitajuana naye labda atukimbie humu jamvini kama wale watumwa wengine wa chama fulani inayotumikisha watu bila wao kujua!

    Huyu ni size kbs! Labda vipengele humu jamvini zienguliwe!
     
  8. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja mshitaki na nitakuwa shahidi namba moja.
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hili jukwaa nilikoweka lalamiko haina member wa kutusikiliza wadau tunapokuja na hoja tete kama hii ya Dotto Athuman????

    Kama hampo wanasheria tujuzeni Mi binafsi nijue cha kufanya maana huyu member tajwa hapo juu hakika alikofikia katika kauli yake kwa wenyeji wa A town Mi sijafurahi hata kidogo!

    Hili la kwake siikubali!! Ntakomaa naye.
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Acha kumpa umaarufu mavi asiostahili, au ndo ww mwenyewe unajipa promo?
     
  11. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani lugha aliyoitumia ndio hali yake ilivyo, kwahiyo anafikili wote wako hivyo kama yeye.
     
  12. +255

    +255 JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Katafute kwanza maana ya neno "baadhi" kama alivyoesema kwenye thread yake "baadhi ya wananchi wahuni wa Arusha" af ndo uje na hiyo nanii yako! Kama na wewe ni mmoja ya hao baadhi na mimi nakuita muhuni tu, kanifungulie mashtaka
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Joining Date yake ni lini? Tuanzie hapo kwanza!
     
  14. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    hata moderator kwa nini hakufuta huu upuuzi?
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Mpaka sasa nasubiria majibu ya Moderator wa jukwaa lengwa,Nisikie majibu then nijue namna ya kumburuza huyu chizi D,A mbele ya sharia ya JF!
     
  16. NGUGO

    NGUGO Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa sio mahala pa kutukanana, moderator awe mwangalifu na thread chonganishi.
     
  17. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kaka jambazi unaweza kunitabiria lini nitakuwa tajiri??
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Kiongozi!
    Umemwuliza hivyo kutokana na ID yake ama ana namna yoyote awezayo kujua hali ya mtu alivyo?
     
  19. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    unahitaji twisheni ya kutumia forums

    pole sana kwa kukurupuka
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Subiria nipate rukuza toka kwa wakuu uone ya kwamba nahitaji tuition ya kutumia forums ama sihitaji!

    (Utamwonea huruma Dotto Athumani)

    Ngoja tu kuna PM nasubiria,na hapo ndipo utajua sheria ni msumeno!
     
Loading...