Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kumng'oa Vita Kawawa (jimbo la Namtumbo) kupitia CHADEMA... Ushauri pls!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kisaka80, Feb 12, 2012.

  1. Kisaka80

    Kisaka80 Senior Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Wakuu wana JF na wachambuzi wa mambbo ya siasa....!
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kawawa yupo Dar, wewe Kisaka uko Arusha. Wote mnataka ubunge Namtumbo, ila walau yeye anao mkononi. Nitakupa data za kukusaidia kidogo baadae, ila sasa unatakiwa uwepo huko, sasa wewe Mangi unaendeshaje kampeni mbali kote huko?
     
  3. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nenda kapambane,
    Ila na wewe uhame Arusha ukaishi huko Namtumbo, maana ukiendelea kukaa Ar hautakuwa tofauti sana na Vita!
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Toka Arusha ukapige kambi Namtumbo uanze kutoa elimu ya uraia kwa kushirikiana na uongozi wa CDM ulioko huko...mfungue matawi jimboni kote...hakika 2015 jimbo utalichukua kiulaini.
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,678
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    arusha unafanya nini mkuu?kama kweli upo seriuos wasiliana uongozi wa chadema makao makuu ili wakupe support'vile vile jitahidi kurudi jimboni kuwa karibu na wanchi kule pia itakuwa jambo la maana kwa chadema kwani tunaitaji watu kama wewe kukijenga chama'sasa issue kama unafanya kazi arusha litakuwa swala la chama kuangalia utafanyaje
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Gombea Arumeru
     
  7. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,563
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Eti "niwaletee maendeleo" kutoka wapi? Au ww ndo uloyashikilia?
     
  8. Kisaka80

    Kisaka80 Senior Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Mkuu arusha nipo kikazi tu ila ni mtu wa Wilaya ya namtumbo na ninaijua vema, Ok, nitafanyia kazi maoni yako mkuu, na kwa sasa nimebaini hakuna matawi mengi ya chadema hivyo elimu ya uraia ni muhimu sana kwa wananchi
     
  9. Kisaka80

    Kisaka80 Senior Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Asante mkuu kwa ushauri, Nitawasiliana na Makao makuu ili kuona uwezekano wa kujenga ngome huko namtumbo!
     
  10. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mh! Jamani! Vita ni jirani yangu kabisa! Hilo ghorofa mbona silioni? Napita tu mpaka baadae!
     
  11. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jitahidi kijana. Huyu vita hana maana, hana hoja. Matatizo kibao mkoa huu wala hawapigi kelele: mahindi yanawaozea wananchi nyumbani, umeme ndio hauleweki ni afadhali walio ktk grid ya taifa. Wako bungeni utadhani wote ndio serikali..wabunge wa mkoa wa Ruvuma ni hasara mtupu. Wanamajina makubwa lakini hakuna kitu.
     
  12. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CHADEMA????!!!! Umebatizwa?
     
  13. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,kwa moyo mmoja nakuambia nenda Namtumbo ukalikomboe jimbo lile!.
    Lakini kwanza wasiliana na CDM makao makuu na wakupe ridhaa na miongozo stahiki.
    Binafsi majimbo ya Tunduru na Namtumbo yananisikitisha sana! yaani watu wamepigika kule
    usisikie....nimewahi ishi wilaya ya Tunduru na nilijionea mwenyewe' ila hapo namtumbo huwa napita tu.
    All the best mkuu!
     
  14. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ******* lazima yang'oke tuu....Wahi baba Wahi hujachelewa, haijalishi uko wapi Wewe jipange Tia timu namtumbo lazima ujipange coz siku zote hakuna gamba linalong'oka kwa urahisi.
     
  15. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    OK! go ahead mzee
     
  16. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jitahidi kijana. Huyu vita hana maana, hana hoja. Matatizo kibao mkoa huu wala hawapigi kelele: mahindi yanawaozea wananchi nyumbani, umeme ndio hauleweki ni afadhali walio ktk grid ya taifa. Wako bungeni utadhani wote ndio serikali..
     
  17. m

    mtamba Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tundu lissu alitoa elimu yauraia miaka miwili ndipo kaingia bungeni nakushauri nenda jiboni kawamezeshe sumu wanainchi watakuelewa.
     
  18. k

    kuzou JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha ufa-- hung'oi bali sema nitagombea kwa kua wakati unagombea jimbo litakua wazi yaani vita atakua sio mbunge,au anaweza asigombee
     
  19. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Hebu tafuta timu ya vijana kule uwape logistic wamwage sumu ya cdm kule,afu kama ulivyoshauriwa pita makao makuu na pia tafuta bendera na vijikadi.anza sasa na usihofie gharama.
     
  20. M

    Mkolakumwezi Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri mkuu mie still napiga elimu ya Uraia wakati ukifika nitakuja hapa kuwaeleza dhamira yangu kwa jimbo husika
     
Loading...