Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NATAKA KULEWAAAAA!!(Tilalilaaaa!! Full Tungi!)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lara 1, Nov 4, 2012.

  1. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,672
    Likes Received: 4,616
    Trophy Points: 280
    Usinuilize kwanini sababu Utaninizinguaaaaaaaaa!!!!!!!!
    Ukitaka jiunge na mimi, Kama ni Pesa Kunywa Mimi Nitanunua!!!!!!!!!
    Mimi mwanzo sikuamini, Nikajuaga vya UZWAAAA!!!!!!!!!!
    Kumbe MJINGA ni MIMI, NAITUNZA WENZANGU WANACHUKUA!!!!!!!!!!!!!!
    Mie Siwezi walionikuta waache niseme shida!!!!!!

    NATAKA KULEWAAAAAA, NATAKA KULEWAAAAAAA, (TILALILAAA) NIACHENI NIMWAGE RADHIIIIIII!!!!!!!!!!!!!

    Nikamvisha pete tayari kwa kumuoaaaa
    Kukata vilimilimi vya wanafiki, wazushi, na wambeaaaa
    Kumbe mwenzangu na mimi NAJISUMBUAAAAAA
    TUPO KAMA ISHIRINIIII, MABUZI!!!!!! VINGASTIIII!!!!!! NA WENGINE ANAWAHONGAAA!!!!!!!!!

    NATKA KULEWAAAAAAA, NATAKA KULEWAAAAAAAAA, (TILALILAAAAA) NIACHENI NIMWAGE RADHIII!!!!!!!!!!!!!!!!!!!


    Huyo ni PAPA DAIMONDO PLATINUMS NA KITU CHAKE KIPYAAAAAA!!!!!!!!! Kimenikunaaa sanaaa maana hayo ndo maisha ya wadada wa MUJINI, UKIWAVAGAA TU KUVIKA PETE IMEKULA KWAKO!!!!!!!!!!
     
  2. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,399
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Imewahusu!!!
     
  3. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 12,791
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    ahahahhahah we mdogo wa mimi una fujo weye !haya bwana we wape tu za chini chini!wanaisoma hivo ngoja wakununie
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaha! Una hatari kulewa jpil yote hii! By the way nan kavalishwa diamond ring?
     
  5. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,672
    Likes Received: 4,616
    Trophy Points: 280
    Diamond ana gundu!!!!!!1 Yeye MIJIFUPA ILIYOWASHINDA FISI (Kina NBAA aka Mr. Hammer na Vogue) YEYE CHIWAWA ANATAKA KUIWEKA NDANI JUMLA!!!!!!!!!!! Mwache alewe tu kwa raha zake!!!!!!!! Mimi nimemshauri arudi mtaani kwao pale tandale amchukue Binti mzuriiii wa kimanyema, au Kihabesh habesh, basi aje hata jirani kinondoni nimpe cousin wangu wa kingazijaaa, toto la commorro, limeshika dini!!!!! Mbishiiiiiiiii! Kutwa kutanga na BONGO MOVIES!!!!!!!! Atalewaa sana mwaka huuuu!!!!!
     
  6. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hehehe, mambo ya mwisho wa mwezi bwana!!
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 36,666
    Likes Received: 2,992
    Trophy Points: 280
    Angalia usimwage................................

     
  8. Bob Fern

    Bob Fern JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Namkubali Diamond
     
  9. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo kishakuwa staa so wa tandale si hadhi yake tena,ila unapointi akirudi uswaz aweza pata demu wa ukweli then atampiga sopsop na unyunyu na akaenjoy life,hayo magumegume anayoyasalandia yanampoteza tu!!
     
  10. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nasikia mr NBA aka hummer na vogue,, yupo kwenye mchakato auziwe zile appartment za mliman villas ? ( Za chini ya kapeti hizo mawingu fm),, sipati picha wadada wa mjini watavyombebea mimba ya mapacha fasta kuleta walithi...

    Za chini ya kapeti zainadai anahonga sana kwa wahusika auziwe zile nyumba au na yeye apewe eneo lilibak near near m city aongeze appartments...

    Lara 1 nakuaminia we mtoto wa mjini fanya mambo uzae nae maana mabilion ya NBA yale hayachelewi kununua udsm yote
     
  11. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,399
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hata Lara Hajamuona?
     
  12. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Una akili wewe, wajanja ndo wanavyofanya nowdays baada ya kuchezea sana ma sister du wa mjini, wakitaka mtu wa kuanza nae familia wanaingia chimbo wanakamata mtoto mzuri anapigwa soap soap za kutosha anapewa somo zuri atulie wafanye maisha akisomeka anawekwa ndani life inasonga..

    Ukikamata mtoto wa kiswaz au shamba huko ukampiga soap soap vizuri anatulia tuli as mara nyingi vurugu zao zinashababishwa na matatizo tu, but akiwa na assurance ya happiness na security maishan mwake anakuheshim na kutulia mpaka raha .. Ngoja niingie chimbo na mimi nimtafute wa kuniachisha bia
     
  13. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo lara 1 mtoto wa town,ila nasikia anamfukuzia mzee wa HUMMER.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Rahajipe

    Rahajipe Senior Member

    #14
    Nov 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ama kweli ndio maana akina MIWATAMU wanakuita kungwi mzoefu kumbe hawajakosea! Hapo nimekupata mwaya.
     
  15. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ingia chimbo kijana utapata 2!
     
  16. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,399
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hahahahahah!
    Ila Ajihadhari Kwa Foleni!..Au Atapaa Kwa Mdege?
    Maana Wa Treni Wameongezeka Mwayah!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,672
    Likes Received: 4,616
    Trophy Points: 280
    NAOGOPA KRISTAPEN!!!!!!!!!!! Nishasemaga im number 1 VIBAMIA FAN!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,935
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Yeye mwenyewe dayamondi used ya kichina..so hao ndo saiz yake wala asijifanye mtakatifu...
     
  19. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,672
    Likes Received: 4,616
    Trophy Points: 280
    Mr Hammer mi simuweziiiii!!!!!!!!!!1 Kristapen zina wenyewe!!!!!
     
  20. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uliiona au story za mjin? Kajilie vyako shosti usiwe mwoga!