Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kukukopa ! ushauri please

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by nguvumali, Oct 1, 2012.

  1. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Natarajia kurudi Tanzania ili kuendesha maisha yangu yaliyobaki mpaka kitakapoeleweka.

    Nina Kiwanja Kibaha Lower Density , nataka kukitumia Kuombea Mkopo kwenye Mabenki yetu ya Biashara ! Je Inawezekana ? Maana Nataka 20,000,000 niongezee kwenye Mtaji wangu ili nijiingize katika Biashara Ya Mazao ya Nafaka.

    Je Mabenki watanikopesha ? Ushauri muhimu.
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,685
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    kiwanja kama hakina nyumba benki hawakubali kuwa security/collateral hatakamakina hati .... pia kama huna biashara unaendelea (existing) au wewe ni start-up sahau kukopeshwa na mabenki hapa bongo ... huu ndiyo ukweli ... karibu sana Tz
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    Ungewasiliana na banks kadhaa kwa kuwatumia email. Unahitaji valuation certificate pia nadhani.
     
Loading...