Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nataka kukodi gari dogo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by rakeyescarl, Mar 13, 2012.

  1. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Salaam wakuu!
    Nahitaji gari dogo la kukodi hapa DSM kwa ajili ya kuendea kazini mainly.
    Nitaendesha mwenyewe au nikipewa na driver itakuwa bora,kuanzia saa 1 asubuhi mpaka saa 6usiku maximum
    Ni kwa miezi mitatu nalipa Tshs 14,000 kwa siku, yellow number au white ni sawa.Mafuta naweka mwenyewe.
    Siongezi pesa ya driver ; cc 1100 mpaka 1500 maximum.
    tuwasiliane kwa rakeyescarl@yahoo.ie au ni PM hapa.
     
  2. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nina nissaan March, mint condition, full ac, tinted glass, autowatch alarm, petrol, automatic, 998cc, very economy nice little car... 2000 model.... Nipigie tuongee... 0714881500
     
  3. g

    galaxy68 Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa vizuri ukatujuza unaishi maeneo gani ili tujue barabara za huko na vipi kuhusu service ni juu yako au.
     
  4. M

    Mr Ubwe Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa amount uliyo iandika bila shaka unahitaji pikipiki,
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    We ni dalali? Mie nina Ti nahitaji 25k per day derva juu yangu.
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Bajaji ninayo unasemaje ni pm wewe gari huwezi kukodi size yako bajaj!!
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kusema ukweli bei ya kukodi gari kwa self drive kwa Dar siyo chini ya 50,000
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Sasa huyu na masharti juu kaweka na bei ya bajaj!!Mkuu vipi lakini mzima??
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Kwani tax kwa siku ni TSH ngapi?au we ni mgeni wa biashara za magari?
     
  10. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    hiyo ni self drive mkuu,ni tofauti na hesabu za siku, coz unaweza kukodi gari toka city centre hadi airport ukaambiwe 25,000 au 30,000 sasa ukipata abiria watatu kwa siku ni sh ngapi?
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hahahahahahaaa!!!!!
    Huyu apande daladala tu bana!!!
     
  12. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    kwa bei hyo ukienda kariakoo pale unanunua kabisa la kwako.Si umesema vile vigari vidogo vya watoto? Au nimesikia hovyo
     
  13. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Doooh,wakuu labda nijieleze zaidi.
    Kwani nikisema naishi mtaa wa Uhuru,ina maana nikihamia Mtoni,bei inapungua au inaongezeka?
    Na je kwani taxis drivers wanaleta hesabu shilingi ngapi kabla ya kulipia TRA, wanaibebesha mamizigo Kariakoo,repairs kila siku.Mimi naitumia kama ya kwangu sasa na muda mwingi niko kazini na ni contract ya miezi 3 mafuta juu yangu.
    Mimi nimesema uwezo wangu sikujua Bajaj na piki piki ni rahisi kuliko gari nilifikiri hesabu yake ni kubwa zaidi.
    Kumbe watu wenye vi taxi tunavyoona vimejaa mjini wanatengeneza pesa bcs guaranteed 14,000/day means >400,000/month mtaji 7M,wazoefu wa biashara za magari mnaziita ndogo?
     
  14. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Panda daladala, it will serve you better!
    Starehe gharama mkuu!
    toa outline ya aina ya kazi unayofanya!
    isijekuwa kusambazia gongo na madawa ya kulevya!
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu unahitaji usipoon uonekane unagari kwani wewe ukipanda daladala unadhani nani atakuona kama hausitahili kuwa a gari wewe hiyo pesa ni yakununulia Castle lagaer 5 basi imeisha wakati sparepart hakuna ya 20000!!spark Plug ni 35000 champion twin wewe chukua teksi maali unapotaka kujizolea umaarufu ma GX100 yapo yakumwago 6000 unakodi unashuka na jamaa mnakula byere 2 unaonekana unandiga au ya jamaa yako!!ukofamilia na miduga!!
     
Loading...