Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kujua.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by SAMRASI, Jul 31, 2011.

  1. S

    SAMRASI New Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mtu akitukana/akinitukana na nikimpeleka mahakamani......kifungo chake ni miaka mingapi au faini yake nish.ngapi?
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kifungo miezi sita au faini isiyozidi 50000 au vyote kwa pamoja. Muda wakesi si chini ya miezi sita kabla ya hukumu.
     
  3. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    akikupiga shavu la kushoto mgeuzie na la kulia akupige
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,248
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    athante sana.
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Vipi.... umetukana mtu nini...!!
     
  6. S

    SAMRASI New Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  7. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    @SAMRASi hiyo ni kazi ya mahakama kuamua kumtoza faini au kifungo au vyote kwa pamoja lakini pia mwenendo mzima wa kesi huangaliwa
     
  8. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia ukumbuke pia adhabu haiji tu hivi hivi lazima uthibitishe kwamba maneno aliyoyatoa ni matusi kwa jamii inayokuzunguka pia yalitolewa kimaandishia au kimatamshi nani alisikia nk...?
     
Loading...