Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kujua maandalizi ya awali ya mradi wa nguruwe

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Chiwa, Aug 20, 2011.

  1. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 761
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    nakumbuka zamani nilisoma miezi 6 pig production ila mwalimu hakuwa anaweza kunielekeza vizuri na kiingereza chenyewe cha form one ndo vile matokeo yake leo nakumbuka kidogo sana.ninajipanga kufanya biashara hii kwa sasa naomba nielezwe uzoefu wenu pia niweze kuongeza ufanisi zaidi ikiwa ni pamoja na matayarisho ya banda liweje chakula,kuzaa muda wa kuuza na mengine mengi kwa kadri mjuavyo.msilete utani hali mbaya biashara zingine zimeshikiliwa na eura bora haitumii sana mafuta ukiwa bush.
     
  2. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tafuta kitabu kile cha kilimo, tulichokuwa tunatumia o-level. Kimechambua vizuri sana mambo ya animal husbandry and farm produce in general.
     
  3. u

    ugawafisi Senior Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni lazima uwe na shoka la kumdunda mpaka afe mana huwa hachinjwi na pia andaa moto wa kubabulia. Yaani wewe umekosa biashara zote mpaka ukafuge mnyama aliekatazwa na vitabu vyote vitakatifu! QURAN, INJIL, TAURAT NA ZABURI. UKIHITAJI MAANDIKO UTASEMA MANA MNABEBESWA VITABU AMBAVYO HAMVISOMI.
     
  4. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Biashara imekuwa mbaya kipindi cha mfungo wa Ramadhan, Ngoja swaumu iishi biashara ianze ku-peak.
     
  5. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 761
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    huwezi kuamini siku hizi kufipata kazi kweli kweli kuna siku nilizunguka dar natafuta vitavu tulivyotumia vya sibuga na sikuvipata nikakumbuka vyangu niligawa roho ikaniuma sana ila nadhani nikienda moro nitavikuta japo sua japo hicho ulichoniambia ni kizuri zaidi nitakitafuta
     
  6. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 761
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    ni kweli kwa imani yako na nisingependa kuingilia imani ya mtu binafsi aliyekuwa ananifundisha vizuri kuhusu nguruwe alikuwa mwislamu safi na nanyefuata imani yake ila anajua magojwa yake kupita kiasi na mzunguko mzima wa nguruwe tabu nilikuwa kilaza nikabaki natumbua macho muhimu ni jinsi gani naweza kuanza biashara hii na maisha ya kaenda. kama umekwazika pole sana sio lengo langu.
     
  7. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    penye re, kumbe unakatazwa na vitabu visivyo na uhai....... great thinker wa wapi weye???? dini ni bangi tu
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kanuni za ufugaji bora

    Fungua attachments
     
  9. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 761
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    asante sana nakushukuru nishindwe mimi sasa
     
  10. M

    Mlugaluga Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 6, 2006
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! nimecheka sana, jamaa ana hasira.
     
  11. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    soko ni kubwa sana siku hizi kuna futari ya kitimoto
     
  12. C

    Chief Nanga Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chakarika kaka nchi imeshauzwa na wanamagamba!
     
Loading...