Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka Kujua kuhusu Subaru

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MmasaiHalisi, Aug 22, 2011.

  1. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jamii wenzangu mimi ni mpenzi sana wa gari inaitwa subaru nataka kununua sasa nataka kujua kama spea zinapatikana hapa tanzania maana kila unaye muuliza anakuambia sio gari nzuri,au spea hakuna,utakufa nayo na mambo kama hayo naombeni msaada,SUBARU LEGACY TX<cc 2000 ENGINE BH 5
     
  2. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    subaru ni gari nzuri sana,imara na unaweza kutumia ktk motor sports etc.
    1-Disadvantage zipo chache sana in East Africa,hivyo basi spares zinaletwa kidogo na bei inakuwa kubwa.
    2-Mafundi wa subaru wako wachache ,sababu ni kama hapo juu
    3-jiandae kuwa mteja special ktk maduka ya spare na mafundi

    ni hayo tu
     
  3. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nairobi unaweza kupata spare kwa bei nafuu kidogo, kwasababu wakenya wengi wana hizo gari.
     
  4. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kaka kama unataka kununua subaru..nunua..usiwasiklize sana wabongo watakukatisha tamaa..shida ni kuwa wameshazoea toyota kwa hiyo wengi akili zao zimeganda.

    ukishakuwa na subaru akili yako itachangamka na bila shaka utajua ni wapi na kivipi upate spare za bei nafuu!

    all the best mkuu..niko nyuma yako lakini mimi napenda zaidi subaru forrester, 4WD with turbo engine
     
  5. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Mimi nina Subaru Forester, ina turbo na nimenunua mwezi wa tano mpaka leo sijui garage ni nini..ni gari powerfull sana inakula mafuta kwa wingi ila ni gari inayopendwa sana na vijana...
     
  6. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nunua Alteza ni nzuri Subaru we ni Dreva mzuri itakuua bt njo kariako ntakuuzia
     
  7. i

    igoji Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi namiliki subaru forester, mwaka wa nne sasa haijanisumbua, kwa sasa spare zipo nyingi, unaweza kuzipata msimbazi street kuna duka lipo opposite na msimbazi eyes center na pembeni yake kuna akiba commercial bank au used spare kuna duka ilala.
     
  8. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Spare ni nyingi sana arusha kama utakosa dar
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    arusha spare ni nyingi saaana
     
  10. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Subaru Legacy b4 haijanisumbua kabisa BE engine.....spares zipo mingi. genuine spares na bei ni reasonable. nunua BH iko poa...ila kwa wese usiwe muoga. unataka station wagon au ni saloon?
     
Loading...