Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nataka kujua architecture hapa bongo nataka soma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hau, Nov 20, 2011.

  1. H

    Hau Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekaa nafikiria kusoma course hii wengine wasema kuwa IT ndio yalipa wengi wasema hiyo hiyo najua riziki anatoa mungu kikubwa nifahamu tu kwa undani sasa na baadaye
     
Loading...