Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kujiunga freemason

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by pitbull, Jun 13, 2012.

  1. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    mtu atakaeweza kunisaidia kujiunga na freemason coz nimesikia wawaliopo huko wamefanikiwa msaada plz
     
  2. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    kwanza ulikua hujajiunga mpaka leo? sasa fanya hivi toka hapo unapoishi ucgeuke nyuma then kunja kulia nyosha moja. kwa moja zen utakutana na mtu kavaa nguo nyekundu usimsalimie then endelea kwenda mbele utafika sehemu utaona watu wawili wamevaa suti wapo na gari aina ya hummer ingia kwenye gari usiongee nao zen watakuleta mpaka makao mkuu hapa...... onyo ukiona mambo ya ajabu usishtuke
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Rahisi. Waulize hao ambao wamefanikiwa kutokana na kuwa Freemasons wakuunganishe. Bongo kutaka mteremko!!! Kazi kweli kweli.
     
  4. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ucpende vya bure hapa mjini utajikuta bapaya ukifanyiwa mabaya. Jitume, fanya kazi kwa bidii na kumwomba Mungu. Hujiulizi wewe kwa nini mtu akupe pesa za bureeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!! Kuna mtu aliyejitosheleza kwa fedha???????????? UTAKULA KWA JASHO. Jasho lako sio Freemason.
     
  5. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nami utanikutako Bonyeza HAPA
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    Hiyo form ya kujiunga ipo
    wewe google 'form ya kujiunga na freemason'
    then kazi ni kwako tu mkuu,
    kwani ukiwa tajiri unaweza kunisahau kweli?
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    Msalimie kanumba!!!!!!!!
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    huyu jamaa ni baharia anaishi melini...
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    Bwahbwahbwahaaaaaaaa



     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Hivi wewe ni mzima kweli? Mimi nina wasi wasi wewe una matatizo.
     
  11. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kumbe watu wanaamini ka hawa watu wamo kweli
    tafuta hela kwa nguviu zako na usione waliofanikiwa ukazani ni kwasababu ya iko unachokiita freemasons jamani kha!
    wake up people
     
  12. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Young_Master bora ulivomuuliza mana
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli CUTE hata mimi namshangaa maana naona hii akili yake sio ya kawaida kabisa hata ni kutaka umaarufu na utajiri wa haraka haraka lakini sio kwa style hii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mitanzania mijinga kweli
     
  15. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Young_Master yani sijui ni me au ke mana kama ni me namuonea huruma girlfriend wake mana kwa mtindo huu hawatanunua hata baiskel
     
  16. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mchakavumlasana naona ni huyu tu wengine wote wanayo sema kuna wale nao hawana wanaodai muungano uvunjike wakati wao ndio waliojaa huku bara na nyadhifa mbalimbali wameshikilia (hahhaa kidding)
     
  17. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tena amasalimie kwelikweli
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh teh!!! cute bwana. Unanifurahisha kweli kweli.
     
  19. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa yako wana jumuiya ya Freemanson ndo wanakuchagua kuingia kwenye society yao,kwakuzingatia una influence gani ktk nchi yako,umaarufu wako ..wana viwango vyao...huingii kwa kujaza form huko kaka!
     
  20. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nitafute Taz.jpeg
     
Loading...