Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kujitoa chadema naomba ushauri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NAWAPASULIA, Oct 8, 2010.

  1. NAWAPASULIA

    NAWAPASULIA Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF wenzangu nimekuwa mwanachama mtiifu wa CHADEMA tangu 1996 hadi hivi sasa nimevaa gwanda naombea kura chama changu. Licha ya juhudi zote hizi naona viongozi wetu wa CHADEMA hasa Dr slaa na Mbowe wamefanya hiki chama kama self-property just look wamempokea na kumwingiza kwenye kamati kuu Mabere Marando ambaye inajulikana wazi kuwa ni pandikizi la CCM tena aliivuruga NCCR-MAGEUZI, hawa jamaa hatujui hata ruzuku inatumikaje tukihoji tunazibwa mdomo, wameanza kutudhalilisha wanachadema wenzao kwa matendo yao maovu kama kupora wake za watu sasa wote tunaonekana mafuska................sasa nimekusudia kwa dhati kuhama chama hiki niwaache Mbowe na Dr Slaa waendeleze ukabila wao kwa maana hata wakishinda nahofia lugha ya taifa inaweza kuwa kichagga au kimbulu.

    Remember Tanzania is first before CHADEMA, CUF&CCM
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kamuombe ushauri aliyekuingiza chadema...
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,950
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Wakati unajiunga uliomba ushauri? Nenda kwa walokupandikiza usituharibie chama!
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Tangu umejiunga na JF wiki iliyopita kwa ajili ya kampeini za CCM umekuwa unaikandia CHADEMA siku zote, tangu lini ulikuwa mwanachama wa CHADEMA? Hata hivyo kama ulikuwa mwanachama, basi jitoe tu huna haja ya kuomba ushauri wala kutangaza.
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kweli wewe ni zuzu,wakati unajiunga ulituomba ushauri?kama ulijunga kimya kimya ;basi pia ondoka kimya kimya.Chadema uliikuta na itaendelea kuwepo hata baada ya wewe kuondoka!
     
  6. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Toa sababu ya kujitoa kwanza. Mimi naushauri mzuri sana, lakini hebu sema kwanza nini kinachokufanya uamue kujitoa chadema? Mkuu nasubiri jibu.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160


    Huu ni mfano halisi wa mbwa anayepiga miluzi (kwa hisani ya Maggid).
     
  8. coby

    coby JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kula kona tu wala usirudi tena.!! Nina uhakika utakuwa si rizki weye!!!!!
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    jina lake nawapasulia, lakini kwa hili kapasuka mwenyewe.. LOL
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,971
    Trophy Points: 280
    Jamaa kaomba ushauri kwanini mnagoma kumpatia ushauri !
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,082
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    WEWE UMEJIUNGA JF JUZI.
    TANGU UMEINGIA HUNA JIPYA, NI MALARIA SUGU WEWE TUNAKUFAHAMU.
    HUJAWAHI KUWEPO CHADEMA, NA KWAKO CHANGAMOTO NI KITU UNACHOKIOGOPA SANA.
    SISIEM HOIIIIIIII
    :couch2:
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    jiunge UPDP mkatengeneza, siraha.
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Excuse me, can someone show me a wash-room here!...i feel like puking!...gooosh!
     
  14. M

    Msindima JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Swali zuri sana mkuu,ni kweli kabisa wakati anajiunga alimwomba nani ushauri?
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,221
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    GO TO HELL:llama:
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama una mke nenda kamuombe ushauri kama hauna kamuombe aliyekuingiza chadema
     
  17. M

    Msindima JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Nimecheka mie,umenichekesha sana mkuu.
     
  18. z

    zeeth Member

    #18
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaniiiiii eeeh,jamaaaa sikashasema?apendezwi na ukabila na uendeshaji mbovu wa chama na maadili mabovu ya viongozi,mi naona hii ni challenge kwenu mnaojiita wanachadema,embu chakachueni hayo mawazo yake mwisho wa siku mtakuja kujuta bureeeeeeeee na mda utakuwa umeisha.embu tafakarini kama mwenzenu alikuwa chadema kuanzia1996 mpaka leo ameemua kujitoa inaonekana ni mengi yanayofanywa na chama hicho.naona mwanachama aliyojitoa atuambie ni nini kilichomfanya atoke,labda na wengine watamuunga mkono au sio?zindukeni vijana
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aliomba wa kujiunga? au ndio uthibitisho wa ile hadithi ya mbayuwayu?
     
  20. M

    Msindima JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Hivi kabla hujatuma post kwa nini usirudie mara mbili au tatu kusoma na kujiuliza maswali mwenyewe? Elewa ndugu hapa kuna watu wazima wenye upeo mkubwa sana wa kuelewa mambo na inavyoonekana uliandika kupima akili za watu.
     
Loading...