Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kujifunza kupigana kwa....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stevoh, Oct 30, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama kichwa cha thread kinavyosema juzi nilipoteza simu yangu kipenzi baada ya mtu mzima kuwekwa chini!!
    sasa mim nataka kujifua ili nisikalishwe chini lakini niwakalishe chini.
    kwa sasa naomba mtu anielekeze pa kujifua mimi nipo Dar pande za Kigambonii..
     
  2. doup

    doup JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daah Mkuu pole sana, ila wakati unasubili wataalamu wakupe majibu sahihi, ungeanza na kunyanyua vitofa apo home, Tengeza zege weka kwenye makopo mawili na nondo katikati, uzito wa kg 5-20, kila siku jioni au asubuhi unanyanyua. baada ya week mbili hivi utaona mabadiliko.

    na kama unatembea sehemu za hatari usiache kiwembe au bisibisi.
     
  3. W

    Wajad JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mtihani wa kwanza ninaokupa kabla ya kukuruhusu kujiunga na club yangu ya karate ni kuogelea kwenye hiyo bahari hadi kuvuka ng'ambo ya pili.
     
  4. W

    Wajad JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mtihani wa kwanza ninaokupa kabla ya kukuruhusu kujiunga na club yangu ya karate ni kuogelea kwenye hiyo bahari hadi kuvuka ng'ambo ya pili.
     
  5. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duuuh hata la kwanza haend maabara kwanza
     
  6. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu msubiri shehe ponda amalize kifungo, nasikia yy mtaalam wa konFU, karate,judo, hung hang na mambo km hayo
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Buy yourself a pistol
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Pepper spray ndo mambo yote. Tafuta hiyo uwakomeshee.
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    King hulali? Au mzee amekufrastreti?
     
  10. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kweli inabidi ukajifunze hizo vitu, mjini inabidi ujue kurusha hata mbili tatu, la sivyo unaweza shangaa siku unaliwa hata kibogah... #justsaying
     
  11. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    unataka watu wawe vipofu?!
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    walikuibia huko kigamboni?
     
  13. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    unantafuta ee?? Nikishajifunza naanza na wewe..
     
  14. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    si ndio
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    au kama vipi awe anatembea na kipiga shoti "electric taser gun" kama changu, nishawahi kuwapiga nacho mateja kama wawili kwenye korodani mbona mpaka leo wanatoa heshima maana hata hawakujua ni nini kimewasibu...
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Hivi mlivyovitaja vinapatikana kweli huko kwetu,na sheria ya jeshi la polisi inasemaje juu ya umilikaji wa vitu hivi..?? H apa naomba msaada zaidi kwa Ruttashobolwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu hiyo electric gun ndio mpango mzima, vinauzwa wapi bob?
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hahahaha, kabla hajanifrustrate nitahakikisha namfrustrate yeye kwanza na wazazi wake wote wawili,lol. Boksi kakangu, si unajua wengine sie makorokoroni?
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hukonkwetu unamaanisha wapi, tandahimba? Sidhani kama sheria inazuia kutembea na pepper spray. Sina hakika na electric teaser. As long as hazisajiliwi kama binduki who cares.:majani7:
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mbakaji, teja na kibaka wakiwa vipofu actually unawasaidia kuukaribia ufalme wa mbinguni. Vile naogopa damu, ningetembea na panga.
     
Loading...