Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka Kujenga kaghorofa ka ushkaji hivi eneo halijapimwa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Karhumanzira, Jan 11, 2012.

  1. Karhumanzira

    Karhumanzira Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wadau,
    Ninataka kujenga kaghorofa kadogo tu na kiwanja hakijapimwa,kipo bunju,je utaratibu ukoje? Nijenge tu bila kupima? Je nikaombe kibali cha ujenzi hata kama kiwanja hakijapimwa? Au hairuhusiwi kujenga kama kiwanja hakijapimwa? Au unaweza kujenga tu hata kama kiwanja hakijapimwa sema tu uwe na kibari?

    Ufafanuzi please wadau wa sheria
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu Bunju nafikiri ukienda kwenye ramani za City Master Plan iko kwenye ramani hiyo
    Sawa inawezekana eneo lako halijapimwa ila liko katika mipango ya jiji ya kuendelezwa
    What you can do ni kwamba wasiliana na watu wa Jiji au manispaa uwaambie wazi eneo lako lilipo na unachotaka kujenga na waombe kama inawezekana wakupe ramani ya manispaa ya kinondoni ile master plan uone eneo lako linaangukia wapi
    Usije kujenga wakati kwenye master plan wamesema eneo hilo ni eneo la shule au wazi au wana mpango wa kujenga hospital
    Ukishaona master plan sasa unaweza kuongea nao uwaambie mpango wako na wakupe ushauri cha kufanya maana wanajua namna ya kudeal na viwanja ambavyo havijapimwa
    Kaushauri kidogo pima eneo lako na uwe na hati mkuu maana kujenga nyumba wakati hata hati huna ni hatari nyingine
    Wakija wao wenye manguvu yao wakichukua ardhi yako na huna hata cha kuitetea utapata balaa jingine
     
  3. Karhumanzira

    Karhumanzira Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa mkuu nitafanya hivyo
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Karibu mkuu na zingatia ushauri wangu
     
Loading...