Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nataka kuishtaki serikali na tanesco.wana jf mnishauri nianzie wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zamlock, Dec 30, 2010.

  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nimefikiria hili jambo nimeona kama ninaweza nikafungua kesi dhidi ya serikali na tanesco ili watueleze wamiliki wa dowans kama mtikila aliweza kufungua kesi ya kikatiba na ikamuendesha mpaka aliyekuwa jaji mstafu iwe mimi tena kudai haki yetu
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    hapa awatakupa jibu sahihi
    Nenda


    TANESCO
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    kama utakuwa unadai haki yetu wote ninakuunga mkono ila kama unadai haki yako peke yako basi sipo pamoja na wewe.mimi vile vile ninauchungu na ndugu zangu wa tanzania.embu fikiria hivi sasa serikali imesaini kuilipa dowans na richmod.hivi unadhani watanzania wamefurahi?nadhani hawajafurahi ila hawajui wafanye nini.
     
Loading...