Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuibiwa ama?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by msani, Sep 20, 2011.

  1. msani

    msani JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    KUNA KIPINDI NILIKUWA NAPOKEA MESEJI ZA WATU AMBAZO ZINANIHITAJI ETI TUWE MARAFIKI LAKINI MESEJI ZOTE AU NYINGI KATI YA HIZO ZILIKUWA ZINAFANANA,NA NILIJIUNGA NA JF NIMEPOKEA MESEJI KAMA HIZO NA ZIKINIONESHA NJIA NYINGINE YA MAWASILIANO TOFAUTI NA HII TUKUFU YA JF.
    MFANO WA MESEJI HIZO NI HII HAPA:

    "Hello Dear ,
    My name is mercy , I got your contact details and I'm interested in knowing you & being friendly with you I would appreciate if we get acquainted as soon as possible, you can reach me through my private e-mail stated below so that we can get to know each other better.

    My private e-mail: (mercyyak33@yahoo.com)


    I quite believe that we can start from here since it takes one to know someone. I want you to understand that race or distance does not matter but loving and caring matters a lot in life. I look forward to hearing more from you soonest.

    Yours truly,
    mercy .
    Please contact me directly to my mail so that i will send you my photo ok thanks.
    (mercyyak33@yahoo.com)

    HAYA WANA JF HEBU NIELEZENI KIDOGO
     
  2. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Woga wako 2 we wasiliana naye uone.
     
  3. msani

    msani JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kipindi cha nyuma nilipata msg kama hiyo ila baadaye wakaanza kuniuliza hadi benki ninayotumia hata akaunti namba,nikawapa akaunti namba feki ambayo nilikuwa natumia kipindi fulani cha nyuma ila ikwa imefungwa kwa idhaa yangu,halafu wakanijibu eti hiyo akaunt haitumiki.
    sasa naogopa na huyu anaweza kuwa walewale
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mhhhhhhhhhh! kumbe, naomba haka kadudu kasijirudie tena hapa
     
  5. M

    Magoo JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Uko nyuma sana ndugu yangu hadi hapo hujui huo ni wiziwizi wa wazi kabsaaaaaaaa
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,968
    Trophy Points: 280
    wezi hao mkuu usijaribu kabsaa wengi wao wapo senegal,nigeria,ghana na south africa
     
  7. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli lazima uwe na wasiwasi kwan aliye ng'atwa na nyoka hata jani likimgusa anashtuka..ila hebu mtest akileta yaleyale au aina flani hivi mpe makavu yake.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Unaibiwa muda si mrefu......
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ataibiwa, hamna haja ya kuwajibu!!
     
  10. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata mimi ilitokea msg kama hiyo,,mi nikaijibu lakini hajanitumia picha hadi leo
     
  11. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walianza na sms kwenye simu sasa wana2ma e-mail,hawa wa2 ni professional co siri.B care
     
  12. msani

    msani JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asanteni wana jamvi....basi tumevamiwa ile mbaya tuwe makini
     
  13. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mh,huo ni wizi. Kuna mmoja alijita Prisca Yak akaniambia yeye ni mkimbizi toka Somalia anaishi ukimbizini Senegal,aliitaji namba yangu ya a/c nikamchomolea nikamwambia ani2mie yake lkn ikumbukwe alianza kwa gia ya kunipenda. Akaniambia wazazi wake walikufa vitani ila walimwachia urithi mkubwa so alitaka nimuoe ili niweze kurithi hyo mali,ila nimtumie a/c yangu. Juzi kati kaniambia yupo Spain ameshatoka Senegal. Mkuu those are thieves.
     
  14. C

    Capitani Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukipata taarifa za watu kama hao usifanye papara utashindwa kuwakamata , tega mtego wa kuwshilikisha Beaural of Investigation ama beaural of corruption wanao utaalamu siku hizi jinsi ya kunasa hoa mahafidhina....ama baradhulii...
     
Loading...