Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuhama VODACOM niende mtandao upi ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutunga M, Mar 23, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wapendwa,nimechoshwa na karaha za mtandao wa vodacom ambao nimeutumia tangu mwaka 2000 .

    nimekuwa nikipata adha kubwa hasa kama nataka kuwasiliana na wateja wangu walioko nje ya nchi ambao muda mzuri wa kwao wa kuwapata hapa kwetu inakuwa ni kuanzia saa 4:00 hadi saa 8:00 usiku na wakati huu huwezi kupata line ,kisa eti ni huduma za cheka time ambazo ninasababisha mtandao kujam na kutufanya sisi tusiojiunga na cheka time yao kukosa huduma.

    kwa siku natumia kati ya sh 20,000 hadi 30,000 kwa kuongea na simu hivyo najiona kama ni mmoja wa wateja wakubwa wa Vodacom,sasa nataka kuwahama niiende mtandao upi ?
     
  2. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Tigo au Zantel
     
  3. M

    Mpekechaji New Member

    #3
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Why not Zain mkuu? Mimi ndio ninaowakubali hapa home.
     
  4. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nenda kwenye mtandao ambao hauna promotion za usiku peke yake
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ulivyojiunga na Vodacom ulituomba ushauri? hebu acha kutumia jukwaa kufanya marketing bila kulipia. SHAME ON YOU.
     
  6. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    Tatzo la makapuni ya simu tanzania ni kushindana katika promotion badala ya huduma,unapoona vodacom wana hiyo promotion usiku,muda si muda utaona wengine wameiga.

    ninachotaka hapa ni mtandao wenye huduma bora ambao hunaweza kuutumia hata kama wana promotion,lakini hawa voda onaonekana wana block net ili kupunguza kasi ya watumiaji ,kumbe kwa kufanya hivyo wanaharibia wengine
     
  7. elimumali

    elimumali Senior Member

    #7
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hamna haja ya kuhama. Nunua like 3 - Voda, Tigo, Zain.
     
  8. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wewe unapendelea upi mbali voda
     
  9. f

    fikrahuru Member

    #9
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakushauri uwe na line za mitandao yote walau mitatu. usifikiri watu wanakuwa na line za mitandao 2 na kuendelea kwa ufahari lah ni kwa sababu ya adha kama zilizokupata wewe. lakin kama umedhamiria hasa kuhama vodacom nakushauri uende zain.
     
  10. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nenda tiGO,Zain au Zantel.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nenda kwa namba yako hiyo hiyo Tigo au Zantel utapeta.
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    I recommend Tigo Express yourself!
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Zain karibu wanauzwa.hujaona thread ya MMK.
     
  14. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ngoja nikunong'oneze,
    Usihame hawa jamaa wameshusha gharama za kupiga simu. Sasa ni kama TIGO yaani 1Tsh per second
     
  15. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,695
    Likes Received: 5,654
    Trophy Points: 280
    pole sana na adha za voda,lakini gharama za simu bongo ni ghali!!je kwa mwezi unatumia kiasi gani? tsh 1million?
    hivi hamna deals kwenye mitandao ya bongo eg tsh50k a month then u get like 1000mins talk time and 1000txts??

    FREE

    from £30 a month plus £5 BlackBerry email Booster



    T-Mobile’s first full touchscreen BlackBerry has it all, for business and pleasure. From 10 email accounts to instant messaging, from 3G internet to iTunes sync, from WiFi to a 3.2 megapixel camera. Get it on the best smartphone network now.
    Read more Full touchscreen functionality with SurePress™ makes emailing and texting easy on the BlackBerry® Storm2™. Use BlackBerry Messenger for instant messaging and picture-sharing, and BlackBerry Maps to navigate. You can have up to 10 email accounts and download and edit attachments. Superfast 3G internet makes all this possible. WiFi is built in, along with Bluetooth and a speakerphone. For music on the move sync it with your iTunes or plug into the MP3 player. The 3.2 megapixel camera has autofocus and image stabilisation for crystal clear shots. And the icing on the cake? Long battery life. Phew.

    Key features






    Select phone and choose plan






    [​IMG] You payYou getPhone costPlan lengthYour phone £30.00 600 minutes
    500 texts
    Flexible Booster
    Unlimited* Internet Unlimited* BlackBerry email FREE24 monthsBlackBerry Storm2 (9520)
     
  16. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vodacom yazindua 'HABARI NDIYO HIYO'
    [​IMG]
    Usihame
     
  17. L

    Lukwangule Senior Member

    #17
    Mar 23, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kha mimi nakushauri angalia kuwa na laini zote TTCL,Zain,Zantel,sasatel,voda, Tigo na takataka zote nchi hii ina dhiki kama jaruba la mpunga kilombero(manake magugu hujazana) utasiki ohh tunaupgredi.Lakini mimi nazimia Tigo .naongea Cuba kama nalia vile kisha nikicheki balance bomba kinoma siku nilijaribu Voda mbona cheche Zain usiseme ni balaa kwa kwenda mbele hii kampuni jina tamu strategy hovyoooooooo la maana kwenu laini gani ipo.Leo 23 ya Machi Voda wametangaza kwenda shilingi kwa sekunde mhh Tigo anawapelekapelaka kinoma
     
  18. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hii ni misuse ya jukwaa sasa jamani, mtu unauliza mtandao wa kwenda kwenye thread kweli jamani are we serious?
     
  19. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    simple - nenda tigo mtandao wa students... kama tatizo lako ni pesa.
     
  20. O

    Omumura JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sikio lako la kulia likikukwaza basi liondoe, ni ushauri wangu mzee, usiwe na mtandao wowote!
     
Loading...