Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kufungua saloon ya kiume

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mkwanga, Oct 17, 2011.

  1. Mkwanga

    Mkwanga Senior Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jaman naomba mwenye kufahamu gharama ya kufungua saloon ya kisasa unatakiwa uwe na mtaji kiasi gani naumba mnisaidie....
     
  2. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    saloon ni ya gari.hiyo inaandikwa salon au andika kwa kiswahili saluni
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu yeye anataka gari saloon la mwanaume la kutembelea we unmbadilishia maana
     
  4. M

    Mnyaluhala. Senior Member

    #4
    Jun 2, 2014
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Habari. Nataka kufanya biashara ya saloon ya kunyoa nywele wanaume pamoja na scrub. Naomba mnisaidie kujua gharama za vifaa vizuri vya saluni na upatikanaji wake. Mimi naishi mbeya na biashara itakuwa huko. Je mshahara wa kinyozi na mtu wa scrub kwa kuanzia huwa ni shilingi ngapi. Ushauri wenu utanisaidia mimi kutafuta mtaji sahihi wa kuanzia hii biashara .
     
  5. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2014
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    mkuu kuna nyuzi nyingi humu zitakusaidia
    ila nazani suala la mshahara ni maelewano tu ,kutokana na hadhi ya saloon!
    Una mtaj kias gan mkuu?
     
  6. M

    Mnyaluhala. Senior Member

    #6
    Jun 2, 2014
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    milioni mbili mkuu ndio mtaji wangu.
     
  7. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2014
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    mkuu kumbuka malipo yanatokana na hadhi ya saloon na wateja utakaowahudumia
    malipo ya mfanya kazi wa saloon zenye hadhi kama za masaki ni tofauti na yule wa mbagara
    hyo yote ni kutokana tofauti ya mapato
     
  8. M

    Mnyaluhala. Senior Member

    #8
    Jun 2, 2014
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nataka nitengeneze saloon ya kisasa angalau kwa kiwango cha wastani itakayovutia wateja ndio maana nilitaka kujua malipo nijue najipanga na bajeti ya kiasi gani kwa kuanzia, kumbuka mwanzo unaweza usipate wateja wengi ukalazimika kutumia pesa yako kulipia baadhi ya gharama.
     
  9. A

    Aine JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2014
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama hujanunua vifaa ni-pm nina vifaa vya salon ya kiume nauza, kinyozi kanizingua na bado vipya
     
  10. Zanzibar Spices

    Zanzibar Spices JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2014
    Joined: Jul 14, 2013
    Messages: 7,434
    Likes Received: 1,769
    Trophy Points: 280
    So Saloon ni Salon
    Kuna kipindi kumwabia mtu ukweli nakuwa ngum sana ila inabidi.
    Hakuna Salon nzuri kama unavyotaka kwa milioni mbili.
    Sema nataka Salon ya kwaida uswaznigga hapo sawa.
    Maana mfumo wa sasa ni Full aluminum,na mlango wa aluminium si chini ya milioni moja,bado hujaingia ndani kufix.
    Unajua pesa kuitamka unaona no nyingi lakini ukiingia kwenye mipango ni ndogo sana,usije ukakurupuka kisha ukaja kukwama na mtaji ukaganda.
    Nakushari fungua Salon ya kawaida tu,weka mlango wa mbao,viti vya mbao,weka feni ya kiushkaji hapo itakutoa.
    Lakini ukitaka makuu hiyo pesa ni ndogo sana.
    Mtu wa kufanya scrub mara nyingi hakuna malipo ya mwezi,huwa analipwa kwa kila kichwa,tatizo ni kwamba ukianza kutafuta mtu aisemjuzi badso hapo biashara itakula kwako,wateja watakimbia,alikni kama ukitafuta mdada mzuri wa kazi hiyo basi unaweza kukuta hata mtu kama hajanyoa hapo anaweza kujakufanya scrub
     
  11. b

    bpouz Member

    #11
    Jun 2, 2014
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Barber shop clasic bajet ni kama ifuatavyo
    1.viti vya saloon clasic @1, 000, 000
    2.kiti cha scrub @1, 500, 000
    3.fetlizer @350, 000
    4.machine za kunyolea @150, 000
    5.tv and radio
    6 .air port chair @500, 000
    Hii ndio rougly bajet km frame ipo poa mean ac, vioo
     
  12. Zanzibar Spices

    Zanzibar Spices JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2014
    Joined: Jul 14, 2013
    Messages: 7,434
    Likes Received: 1,769
    Trophy Points: 280
    Duh,mbolea hadi salon.
     
  13. M

    Mnyaluhala. Senior Member

    #13
    Jun 2, 2014
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Poa nashukuru kwa ushauri ndugu wa jf. Mkubwa aine ntakucheki pm tuelewane bei hivyo vitu uliyonavyo.
     
  14. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2014
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    ukifata baadhi ya shauri za hapa hiyo hela itayeyukia mikononi
    wenzako wanapiga hesabu ya barbeshop za hadhi ya juu
    kwa Mbeya hiyo hela inatosha sana..tena na kubaki
    we tembelea visaloon hapo mwanywelwa na uyole, jaribu kuwadadisi hao wanyoaji watakupa data inayoendana na eneo unalotaka kuwekeza
    watu tushazoea BM BERBESHOP tutakusahuri lkn mwsho lazima tukuchanganye
     
  15. o

    ommy15 Member

    #15
    Jun 3, 2014
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15

    Ndugu mnyaluhala mm nafanya hiyo biashara hapa hapa mbeya kuhusu vifaa vya kuweka saloon anaglia vya muhimu kwanza kama kiti au viti,mashine na kioo na chumba au fremu. kumbuka chumba au fremu ndio inachukua sehemu kubwa ya gharama yako kuhusu milion2 kama itatosha au vip inategemeana na ubora wa saloon unayotaka mfano mm ilipofika million 5 niliacha kuhesabuco z kuna vitu kama jenereta lazima uwe nalo si unajua umeme wetu. pia malipo kwa vinyozi tunaweka malengo kama vile wamiliki wa dalal dala yaani analeta kiwango fulani cha hela kwa siku kutegemeana na idadi ya viti, hadhi ya saloon,eneo la saloon mfano inaanzai tsh. elfu 5,7,10,15,20 hadi 25 kwa kiti. pia jua vinyozi huwa wanasumbua sana kama upo mbali nao sana na usiruhusu walale na hela zaidi ya siku 2
     
  16. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2014
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 13,802
    Likes Received: 5,886
    Trophy Points: 280
    Hivi Ni Salon au Ni Saloon?
     
  17. M

    Mnyaluhala. Senior Member

    #17
    Jun 4, 2014
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Poa mkuu nashukuru kwa ushauri wako.
     
  18. black sniper

    black sniper JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2014
    Joined: Dec 10, 2013
    Messages: 4,074
    Likes Received: 1,013
    Trophy Points: 280
    Salon ni sehemu ya kukata nywele na saloon ni gari linalobeba watu hata watano au sita, pia saloon ni sehemu ya kunywea pombe PUB
     
  19. black sniper

    black sniper JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2014
    Joined: Dec 10, 2013
    Messages: 4,074
    Likes Received: 1,013
    Trophy Points: 280
    Saloon ni sehemu ya kukata nywele wanaume
     
  20. peri

    peri JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2014
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Asante kwa maelezo mazuri.
    nimeelikika
     
Loading...