Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kufungua kampuni

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by HAZOLE, May 9, 2011.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    WAPENDWA WANA JF NA WAJASIRIAMALI,
    ninataka kuanzisha kampuni ya ku supply vifaa vya ujenzi na umme. ishu ni kufuata utaratibu gani ili nikamilishe mchakato? nini vinahitajika?
    pia kama kunachangamoto za hii business, may u please air them out? and the way forward
    na the key success factors za hii business.
    regards
     
Loading...