Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kufunga ndoa mwakani mwezi wa 12 tarehe 25

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Sep 9, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Natangaza rasmi kuwa according to my plan nitafunga ndoa tarehe 25/12/2012. Now the hunt for my wife to be start now officially
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nakuonea huruma the wife utapata... Best of Luck katika mipango yako....
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    hahaha,unanchekesha!
    source: FF bin JF
     
  4. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahaha kwani unanionea huruma tena tena we mrembo?
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Sijaweka News Alert hapo bwana we mdadaaa
     
  6. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mke nimemuona pale kkoo mchikichini mchek kesho asub!
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Ah kama ni Mchikichini atakuwa kibaka au muuza mitumba soko la Ilala hanifai huyo maana palew napo mh
     
  8. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kila la kheri kwenye mawindo.
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Najua kumpata the love of your life yaweza chukua a moment... But with time line kama yako waweza jiingiza pasipo penyewe sababu tu ufikishe mipango...
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Itabidi uanzishwe utaratibu wa JF members kupeana kipaumbele kwenye ndoa,mie nipo single pia natafuta mrembo toka JF.Ashadii wanisaidiaje!
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    kwasababu mle mwema hutoka mungu sio jf
    ukisoma moja ya aina saba za kuishi ufanikiwe mojapo kujifunza kuwa msiri ...mkuu nina ushahidi wa watu wanne waliotangaza ndoa zao siku tar fulani wakishia kuwa mabachela na miaka 40=43
    sipendi kusema nakulaani bali nakuonya omba hekima huyo ni mkewaako wa milele unless umepanga kuwanae kwa shift
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    anamwenzake else untaka inaitwaje ile ya wanaume kicheni pati aano begipati hapo sihuisiki kwenye invoice muelewane wenyewe
     
  13. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Najua kaka but pia ukumbuke kwamba katika maisha lazima uwe na plan hata kama haitatimia basi hayo ni matokeo but you have to work to meet your plan
     
  14. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Maneno yako mazito sana we binti i see, but ngoja niongeze kwamba sitaingia choo cha kike
     
  15. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Haaaaa
     
  16. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hilo la maana sana, lazima tusaidiane.
     
  17. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mh umekuwaje tena mamy?
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu hiyo search imeanza au bado
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Yaani umenifanya nitabasam.... thank you...
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    imenikumbusha kuna jamaa alipanga pale sinza akamueka binti mmoja kunyumba ikafika wakati mwanamke anarudi usiku wamanane anaanza wiki mbili anarudi ati alikuwa moro ..hee imemmwendea miezi kadhaa wakamshauri sio mke akasema ni bora niamini Mungu yupo kuliko kutoamini mwisho wa sisku nikaumia..nikamwambia kama umefikia kumfananisha huyo shetan wako na Mungu wetu ikikaa miezi mitatu mintaomba banlife ya jf yuko humu
    leo ni single anatafuta wa ukweli...so ukionyeshwa kama ashadili fungua kichwa kama ulikuwa unatumia mawazo kwa kichwa cha juu basi changanya na cha masaburi usije laumu
     
Loading...