Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nataka kufahamu kuhust IT

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mpembasafi, Jul 15, 2012.

  1. m

    mpembasafi Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti wajameni information technology ngazi za cheti hua wanataka uwe na credit ngp za form 4
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa University Computing Center kama una credit zako 3 za Olevel unapata admission but sijui vyuo vingine sasa.
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwa Certificate sidhani kama huwa wanaangalia sana Credits wanaangalia uwezo wako tu, ila kwa Diploma (NTA 6) ni lazima......
     
Loading...