Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuchangia fedha Jamii Forums

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by tgeofrey, Jan 12, 2010.

  1. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nifanyeje ili kuwasilisha huo mchango?
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    bado tunabanana au hujansoma weye???
     
  3. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i just want to hear the finencial contributon process
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    si nimekuPM WEWE au hata kusoma PM bado
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    au hata basi kama hajui kusoma, hata picha haelewi?
     
  6. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #6
    Jan 12, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Ofisi za Jamii Media (inayoratibu JamiiForums) zipo Dar es Salaam, unaweza kuwasiliana nasi kwa simu +255 222 843 510 (landline) au +255 713 444 649 (mobile) tukaufuata mchango popote ulipo ili kukupunguzia usumbufu. Lakini endapo utaona rahisi basi turahisishie nasi kwa kutumia njia hii iliyoelekezwa hapa:

    JINSI YA KUICHANGIA JF

     
  7. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui hata maana ya pm/am
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    ok my Tut pm ni (private message)
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    heeee umeona tut...... limekuwa refu kama reli sio
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    haya basi maxence amekurahisishia ukiona vipi mpigie na tigo!!!!!!!!
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmh preta leo kweli mapinduzi, baada ya pinduzi lako nashudia na ue tut nae kapindua lake!!!!!!!!!!!
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    naona leo ni pindu pindu kwa kwenda mbele ila afadhali maana lilikuwa refu
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sana kama reli ya chigoma enzi zile kabla ya wahindi!!!!!

    ila lako chiboko, kila siku jioni mida ya mamushka ntakuwa nakukumbuka !!!

    avatar na naniliu zote pindu leo.

    indeed its a revolution day. ngoja nikupm kitu.
     
  14. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hio link ya kutumia paypal mbona haifanyi kazi? kuna mtu mwenye email account ya paypal ambayo tunaweza kutuma huo mchango?
     
  15. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #15
    Jan 12, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mkuu ukifuata link ya http://www.jamiiforums.com/payments.php utakutana na maelekezo yatakayo kupeleka kwenye secured system of paymenyts na baadae utakutana na icons hizi:


    [​IMG]

    OR

    [​IMG]

    Hivyo wewe unayetaka kuchangia via PayPal itakuwa rahisi sana kwako, naamini utaweza mkuu wangu.

    Kisha malizia transaction mkuu, kiulaini.
     
  16. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    asante sana mkuu mwanzo haikunipa option ya paypal ilinipa 2c0 ndio maana nikarudi kuuliza nimeiona sasa hivi.asante sana.
     
Loading...