Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuanzisha ngo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ng'wanambula, Oct 22, 2011.

  1. Ng'wanambula

    Ng'wanambula Senior Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba msaada wa jinsi ya kuanzisha NGO.Ni nini kinatakiwa na ni hatua gani za kufuata ili kuanzisha NGO.NGO nitakayoanzisha nataka iwe ina deal na health, sanitation and hygiene.Nawasilisha wakuu
     
  2. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nenda pale wizara ya maendeleo ya jamii idara ya NGO (msajili) watakupa maelekezo yote, utapunguza nenda rudi nenda rudi
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu hivi na hii ni business ?
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    all you need is just a copy of constitution verified by a lawyer (format utapata pale wizarani), list ya members, muhtasari ulioazimia kufungua ngo, muwe na katibu, mwenyekiti na m/hazina, picha mbili kwa kila hao viongozi, hela ya usajili around 60,000/-.
     
Loading...