Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuanzisha gazeti/magazine, Nifanyeje?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mtu mwema, Apr 15, 2011.

  1. M

    Mtu mwema New Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba mnijuze, nina mpango wa kuanzisha jarida (Magazine) hapa dsm. Je utaratibu wake wa usajili upoje?
     
  2. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Jf.
     
  3. a

    aiai654 JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,861
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    mtu mwema na mimi nina ndoto hiyo. tuungane?
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2014
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. k

    kassamali JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2014
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu hayo ndo mambo yetu kama vipi pitia huu uzi niliwahi kuuweka siku za nyuma na kama utahitaji consultation yoyote basi nitakufanyia bure unaweza kunitumia number yako nikakupigia au kama unataka kushare na jukwaa basi tupia maswali yoyoyote nitayajibu kwa manufaa ya wengine pia

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-biashara-na-uchumi/601051-je-una-ndoto-ya-kuanzisha-magazine.html#post8630272

    Shukrani
     
Loading...