Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka Kuanzisha Bendi ya Muziki

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Safari_ni_Safari, Nov 26, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Wakuu,
    Nilipokuwa likizo nilifurahia sana burdani ya muziki wa bendi. Sasa nafikiria kuanzisha yangu kama uwekezaji fulani.Nkaraibisha maoni yenu kama hii bizinesi ni ya ukweli au la.Pia naomba ushauri wa kitaalamu kuhusu vyombo,ufundi na usimamizi wake.
    Shukran Awal....
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    unatafuta presha za bure kabisa,
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nipe sababu...mbona wengine wanaweza? Hujanisaidia bado
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu unasema ulifurahia muziki wa bendi zipi, za zamani (msondo, sikinde) au za kisasa (twanga pepeta0?
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    nimekusaidia sana, next time ukipewa ushauri utawaambia "kituko aliniambia natafuta presha"
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    naomba utakapoanzisha....katika safu ya masteji shoo...count on me
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kabla ya kuanzisha nakushauri umuone Mudhihir,Kapuya,Komba,Banza,Choki,Kasyanju,Muumin,Lady Jay Dee... Hawa wana uzoefu wa bendi...
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wasiliana na hawa watu:-

    Asha Baraka(Twanga Pepeta)
    Juma Kapuya (AKUDO)
    Mshoro (Rufita Connection)
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Shida sio members humu...halafu kwa vile mimi ntakuwa mshindani wao watanipa ushauri mbovu kama vile kuroga,kuuwa mazeruzeru nk...sitaki hayo...
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Preta nitumie Audio CV yako
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    well noted
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wasiliana na mimi nina bendi ya kwaya Kanisani kwangu
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Utafiti wa mtu mmoja niliye muona pale BASATA anaitwa Ruhala ni kuwa Bendi nyingi hazidumu kwa kuwa wenye bendi hawaanzishi kibiashara bali kwa misukumo binafsi(Kasyanju na Asha) au Siasa(Komba)...hakuna planning mtu anaamua tu kuanzisha bendi...kwa Komba type hakuna taabu kwa kuwa anapata subsidy ya CCM...hao wengine wanakuwa waninject capital everynow and then bila kufanya ROI(Return On Investment) analysis.

    Sababu nyingine ni kuwa bendi ianpohamahama kumbi vyombo huchakaa sana na hivo kufupisha uhai wake.Huko vakesheni nilikokuwa vyombo havimilikiwi na mwenye bendi bali humilikiwa na mwenye ukumbi. bendi inakuja tu kutumbuiza na kuondoka na ndio naona hii ni viable zaidi.
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mimi nataka ile ya dhambidhambi bwana mchungaji yaani Jojina type...sio hiyo ya mapambo
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Unatafuta laana za bure! Kwanini usiwe na Mbinguni Jazz band, Mkiimba na kumtukuza Mungu ?
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nani atalipa kiingilio?Ntarudishaje 60m za vyombo?
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwenye Matamasha ya kiinjili na pia ukiongea na sisi wachungaji basi sadaka inaweza kuwa sehemu za pande kwako
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    AKHA...Nyiye wachungaji mwaijua pesa kwelikweli...tutatoana roho tu
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nina kuhahakikishia utabarikiwa wewe na Kizazi chako chote! Maana kanisa likiwa na band basi ujue neno litaingia waumini na kondoo wengi hawatapotea
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Preta utaweza hii kazi kweli?

    [​IMG]
     
Loading...