Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuandika email white house

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TATE, Oct 7, 2010.

  1. TATE

    TATE Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataka kuandika email white house kuhusu concern yangu jinsi utawala wa Obama unavyofumbia macho injustice zinazoendelea Tanzania na kuishia kusifia serikali ya Kikwete kuhusu utawala bora, je hili ni wazo zuri? na je kuna mtu ashawahi kutuma email huko na je zinajibiwa?
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    do it,thats great
     
  3. Isimilo

    Isimilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    andika ubalozini straight. lakini kumbuka Obama hatambuliwi na katiba ya jamhuri ya muungano wa Tz.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hey...nakushangaa Bwana Isimilo unaposema katiba ya JMT haimtambui Obama...Umeshawahi kusikia US wanahitaji kutambuliwa na serikali yoyote wanapotaka kufanya ishu yao mahali?...Je serikali na katiba ya Libya ilikuwa inaitambua Merikani kipindi hicho ilipotandikwa?, na nchi nyingi za hapo Gulf zina vipengele kwenye katiba vinavyoihusu Merkani?
    Wale wanarekebisha tabia upende upende!
     
  5. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Tz nako kuna katiba? Na kama ipo inamtishia nani? Katiba ya kumtishia maskini wa Tz haina nafasi katika ulimwengu wa sasa.
    Mkuu Tate go on, andika na uipost kwenye website, blogs na group mails. Itafikisha ujumbe hata kama White (sic) House ya US hawataipokea
     
  6. Mwasi

    Mwasi JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wazo zuri endelea, usiache tafadhali!
     
Loading...