Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuagiza Toyota Noah ya mwaka 2003

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Richard Nguma, Dec 27, 2011.

  1. R

    Richard Nguma Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello Makamanda.mpaka ifike Mombasa port au dar port ni $4800 ,je ina dumping fees?mpaka ingie barabarani
    ni $ ngapi?au tshs ngapi?.je nitumie port gani? Isiyokuwa na usumbufu?Guys I hope to hear from u soon
    My phone number is +15015451182
    email
    richardnguma@gmail.com
     
  2. j

    julisa JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Import duty 25% + vat 18% na tumia port ya dar..tafuta agent mzuri atakutolea gari bila shida..
     
  3. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nauliza vat inatozwa kwa sum which is inclusive of Import duty? Ama inatozwa kwa commercial invoice. Please advise commission cost/fee of agent
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hiyo ya 2003 haina uchakavu, kuhusu port yoyote ni nzuri kutegemeana na agent utakayempata. kukuhusu gharama Google ...gariyangu.com.....
     
  5. R

    Richard Nguma Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks alot
     
  6. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumbuka invoice yako wataitumia kama bei waliyoivalue wao iko chini kuliko ya kwako otherwise wanatumia ya kwao...kwenye website ya tra kuna hizo docs ,moja inaonyesha bei ya gari mpya na nyingine ina calculator itakayokuongoza kuikadiria bei gari yako.
    halafu vat 18% inakatwa baada ya kupata total ya bei ya gari mpaka hapa(ya kwako au ya kwao) plus import duty. na agent pamoja na registration ni very close to 1M.
     
  7. R

    Richard Nguma Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks a lot for your help ,it looks like it cost 3.5milion mpaka iingie barabarani sio mbaya Kama nikitumia $2300 .
     
Loading...