Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuagiza gari kwa njia ya mtandao

Discussion in 'Matangazo madogo' started by shungurui, Sep 26, 2009.

  1. s

    shungurui JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2009
    Joined: Sep 1, 2008
    Messages: 477
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 80
    Nataka kuagiza gari kwa njia ya mtandao je mtandao gani ni salama?

    Je kuna mtu ameshawahii kuagiza kupitia mitandao hii,naomba msaada wenu

    Je www.tradecarview.com na www.japantradecar.com hii vipi?

    Nshukuru kwa msaada wenu
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Niliwatumia Tradecarview mwezi jana na gari yangu ilifika salama salimini mkuu, I would recommend them.....
     
  3. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  4. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nimetumia japanesevehicles.com wako powa sana.
     
  5. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Almost 3 guys have talked of three different dealers. Sasa ni ngumu hapo kujua which is which unless you get one who has used the three of them, or at least two different ones.
     
  6. d

    dullymo Senior Member

    #6
    Sep 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengi wa maexporter ni waaminifu ila kuna badhi cku hz wana tabia ya kuweka picha za magari while magari hayo hayapo ktk stock zao. so unapo2ma pesa wao ndo wanakutafutia gari yenye same specs na ile uloiona. ushauri wangu ni bora um2mie m2 ambaye ana uzoefu na kazi hy hata ukima usd 100 mpaka 200 c mbaya as long as unapata ki2 cha uhakika. wapo maimporter wengi 2 humu ndani mie ni m1 wapo.
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Kibongoto usiwe na wasiwasi nimezifanyia uchunguzi karibu zote hizo 3 ni za kweli sasa kazi kwako utachaguwa wewe ipi kati ya hizo 3 utakayotumia? Ondosha wasiwasi .
     
  8. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2009
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tradecarview wanadeal nakutagaza tu magari lakini wauzaji nitofauti, ila wanamagari mengi na bei poa but if you are not risk taker just go to japanesevehicle.com hawa jamaa niwaamifu sana (as their name implies 'trust') but a bit expensive.
     
  9. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama unamjua mtu UK ni vizuri unge angalia 'auto traders' na bei zake hila unahitaji mtu wa kwenda kukunilia na kukutumia gari lako bongo, ushauri ukishaliona ni bora uwasiliane na 'swift' cargo ni ya mmbongo na si tapeli jamaa ila ana katamaa fulani.

    Lakini atakuletea mpaka nyumbani kwa meli ifuatayo huo ni uhakika sijui ni-charge gani atakuletea za kwenda kulifuata gari na ni umbali gani kutoka ofisini kwao na bei zake za usafirishaji.

    Hila the advantage of buying from 'auto traders' ni kwamba mtu anaweza kukutaarifu kwamba gari liko vipi before ajalilipia.

    ps. be careful you need to send money to someone you trust, huyo jamaa ana reputation awezi kukimbia na hela hila ana tamaa sasa sijui charge zake.
     
  10. N

    Nungu New Member

    #10
    Sep 27, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi, Juma.
    I have sen your advirtisement kua, unataka kuagiza gari toka Japan
    Usijali ninaweza kukusaidia, kwani mimi pia ninafanya hivyo kutoka kuku Japan.
    this is my e-mail. rnungu@gmail.com

    Thanks. Nungu
     
  11. l

    lageneral Member

    #11
    Sep 27, 2009
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu mimi natafuta mtu wa graphics na watu kutafuta matangazo katika gazeti jipya ambalo nataka kulianzisha huko bongo.Mwenye kuhitaji nafasi hii awasiliane nami kupitia email hii terrell_bibbs@yahoo.com
     
  12. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wasiliana na mimi nitakuagizia gari zuri mpk ufurahi kwani ndio kazi yangu ya muda mrefu- nimeshagizia watu kama 80 hivi na zote bad zipo ordes ,achana na hizo web.
     
  13. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Habari kwa ujumla, Bwana yesu asiwe!! kwa wale ndugu zangu waislaam Asalama aleykhum!!!

    Napenda kuchukua fruksa hii kuwatangazia majina ya wa dila wanaoweza kukuletea gari lako kwani nakutajia hapa chini na wako faster mimi nimeshaagiza sana kwa hao au kama unataka tuwasiliane nitakuagizia gari unalolitaka. ONYO uimtumie mtu Individual aliyeko Japan atakuliza wewe tumia Makampuni na wale wanaotanga Makampuni kama www.tradecarview.com sawa ok.
    Makampuni hayo ni
    www.tradecarview.com
    www.rao-international.com
    www.beforward.com
    Pamoja na hao uliotajiwa mwanzo wote mushwaaaaaaaaaano

    more information call. +249907863507. masqtz@yahoo.com
     
  14. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2009
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu dullymo,

    Kuna hawa jamaa wa Japantradecar.com nao walikuwa wazuri sana na nimewahi kununua kwao magari mawili. Hivi ninavyoandika nina mgogoro nao kwani wamenifanyia huo mchezo uliouleza hapo juu. Kuna gari wameweka bei ya chini. Niliwaomba wanitumie invoice. waliponiletea invoice nikawatumia hela. Waliponiandikia kuconfirm kupokea hela wakaniambia kwamba bahati mbaya kuna mteja mwingine pesa zake zilitangulia kufika kwa hiyo hilo gari wamempa yeye. Nilikuwa na wasiwasi na maneno yao nikamwomba rafiki yangu aombe invoice ya the same car. wakamletea invoice. Mpaka leo hilo gari lipo kwenye list ya magari yanayouzwa. Kwa maana nyingine, hilo gari wanalitumia kukamatia watu na ukiishapeleka hela wanakwambia limeuzwa ili wakutafutie lingine. Nimewaambia warudishe hela zangu haraka sana.

    Hawa jamaa ingawaje huko nyuma walikuwa wazuri, kwa sasa wamebadirika na hiyo sales strategy yao ni mbaya. Nisingemshauri mtu yeyote kujaribu kufanya biashara na hawa jamaa. Wamekuwa wahuni.

    Tiba
     
  15. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2009
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu dullymo,

    Kuna hawa jamaa wa Japantradecar.com nao walikuwa wazuri sana na nimewahi kununua kwao magari mawili. Hivi ninavyoandika nina mgogoro nao kwani wamenifanyia huo mchezo uliouleza hapo juu. Kuna gari wameweka bei ya chini. Niliwaomba wanitumie invoice. waliponiletea invoice nikawatumia hela. Waliponiandikia kuconfirm kupokea hela wakaniambia kwamba bahati mbaya kuna mteja mwingine pesa zake zilitangulia kufika kwa hiyo hilo gari wamempa yeye. Nilikuwa na wasiwasi na maneno yao nikamwomba rafiki yangu aombe invoice ya the same car. wakamletea invoice. Mpaka leo hilo gari lipo kwenye list ya magari yanayouzwa. Kwa maana nyingine, hilo gari wanalitumia kukamatia watu na ukiishapeleka hela wanakwambia limeuzwa ili wakutafutie lingine. Nimewaambia warudishe hela zangu haraka sana.

    Hawa jamaa ingawaje huko nyuma walikuwa wazuri, kwa sasa wamebadirika na hiyo sales strategy yao ni mbaya. Nisingemshauri mtu yeyote kujaribu kufanya biashara na hawa jamaa. Wamekuwa wahuni.

    Tiba
     
  16. d

    dullymo Senior Member

    #16
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa kweli sasa hv hali ya biashara kwa ku2mia mitandao imekuwa na wizi mkubwa. mfano katika hy tradecarview kuna blacklist ya makampuni ambayo yamefungiwa kwa kuchukua pesa kisha hawatumi magari. na wengi wa walioibiwa na watanzania. ila cha kushangaza makampuni hayo hayo yamebadili majina kisha yakasajiliwa tena. mfn kampuni ya prosper huyu jamaa mkenya ila yupo japan wanaongoza sana kwa kulalamikiwa kwa vitendo vya kuwauzia wa2 magari tofauti na wanayowaonyesha kweny picha. we have 2 be carefu guys
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mkuu tembelea www.royal-trading.jp nao wako safi 28 days toka nilipe hela range rover inakata mitaa dar es salaam
     
  18. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2009
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu Kigogo,

    nimeangalia hiyo website ya hao jamaa (Royal-trading.jp) kusema ukweli hata kama hawana ubabaishaji kwenye biashara yao, they are damn expensive (bei zao ziko juu sana ukilinganisha na mitandao mingine). Inabidi ujifunge kibwebwe kweli kweli kama unataka kununua kutoka kwao.

    Tiba
     
  19. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu kuna watu nawafahamu wamelizwa pesa kwenye hizi deal za mitandaoni, hawa jamaa waliitumia hadi foreign affairs wameambulia patupu. Pia nina brother wangu aliagiza gari kupitia agent mmoja hapo Dar, gari ikafika agent akaingia mitini, story ni kuwa huyo jamaa anachukua pesa za watu anaagiza magari kisha anaingia mitini, looks like anatumia pesa za watu kama mtaji. ukibahatika unarudishiwa pesa yako bila interest. Brother wangu alirudishiwa pesa akanunua gari aina ile ile kwa agent mmoja mhindi mitaa ya Upanga na bei haikuwa tofauti sana.
     
  20. J

    Jafar JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakushauri agiza www.vwest.jp hawa ni wazuri na mazungumzo yapo. Mitandao mingine FOB zake ni expensive kidogo, kama japanesevehicles na carjunction they are too expensive, nilishawahi kufanya nao biashara.
     
Loading...