Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuacha kazi, nimepata nyingine yenye maslahi mazuri zaidi.....Msaada!!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by matunge, Apr 16, 2011.

  1. m

    matunge JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Wakuu naomba msaada niweze fahamu mambo muhimu wakati wa kuandika barua ya kuacha kazi.Nimepata kazi nje ya nchi yenye maslahi mazuri zaidi. Sheria inasemaje?
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Msaada.

    1.Toa notice ya masaa 24 na umlipe mwajiri wako mshahara wa mwezi mmoja. ''kama una haraka ya kuondoka''

    2. Toa notice ya siku 30 kabla ya kuondoka na ufanye kazi kwa hizo siku kwa misingi ya kukabizi ofisi.
     
  3. m

    matunge JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    asante: ni muhimu kuandika sababu ya kuacha kazi?
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hivi nikitoa notice ya siku 30 naruhusiwa kuchukua likizo kama nilikuwa sijaenda likizo? Au naweza kuchukua likizo na nikatoa notice ya siku 30 kuacha kazi?
     
Loading...