Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nataka ku-deliver maua na small gift kwa wife VALENTINE DAY. huduma inapatikana wapi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kanyagio, Feb 11, 2011.

  1. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ndugu zangu mimi nipo very serious. nataka kumpa surprise ya maua na zawadi ndogo mke wangu ambaye tumeishi naye miaka isiyopungua 4. huwa nampa zawadi mbalimbali ikiwemo mapenzi ya kweli.

    sasa ndugu zangu nataka kufahamu wapi wanauza maua mazuri na wana service ya kufanya office delivery (yanatakiwa kuwa delivered ofisini iliyopo DAR CITY CENTER).nataka kufanya hili ikiwa ni alama ya upendo wetu wa kila siku.

    ninaomba mwenye kufahamu anielekeze ili niende niweke order ili jumatatu waweze kufanya office delivery. unaweza kunipa hata namba ya simu au ramani, nitashukuru sana watu mkinipa taarifa kuhusu hili.
     
  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    da, safi sana hii, hongera kanyagio kwa kufanya uamuzi wa busara. pale samora avenue kuna mahali wanatoa hiyo service ila sina namba zao bahati mbaya.
     
  3. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huduma inapatika Global Courier, ofisi zao ziko Ali Hassan Mwinyi Road karibu na na Presbyterian Church upanga opp na na palm beach. Namba zao ninazojua ni za Mobile 0655347272 hawa wanakuletea mpaka mlangoni. Kazi kwako.
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hongera kaka! Kwa Dar city center, fuata maelezo ya carmel, service granted mkuu..
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
  6. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Carmel, mamushka, Elia na Lizzy nawashukuru kwa mawazo yenu.. thanks
    ngoja nitwange hizo namba nione mambo yataendaje. nitapita leo niweke order kabisa halafu nitawapa feedback.

    mwenye kujua sehemu nyingine asisite kuniambia!!
     
  7. M

    Mkare JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia kuna duka lipo Namanga jina melisahau ila namba ya mwenye hilo duka ni: 0754848084. Zamani kuna doka lilikuwa nyuma ya Bills linaitwa Tropical Flowers ila wamehama ule mtaa waliohamia hata siujui jina lake labda kama kuna mdau anaujua. Ila ni uhindini karibu na Kisutu kitu kama hicho.
     
  8. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Carmel, nielekeze vizuri ni maeneo gani ya Samora, maana Samora Ave. ni ndefu kuanzia kwenye sanamu mpaka karibu na clock tower. so i fyou dont mind nielekeze vizuri dada yangu!!
     
  9. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    umenikumbusha Tropical flowers, hapa mwaka 2000 au 2001 wakati my wife akiwa ni mchumba nilimnunulia zawadi hapo nikampelekea alifurahi sana.. tena hawa tropical flowers walikuwa wana ideas nzuri za zawadi. nikiwapata nitashukuru sana!!
     
  10. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu mwaya.
     
  11. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mkare nimeshampigia na kakubali kufanya office delivery, nitaenda kuonanan naye later today or over the weekend!
     
  12. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    wanandugu tayari nimeshafanya order .. nimeenda pale Namanga kwa dada mmoja anaitwa Tulli (simu imetolewa hapo juu) na kakubali kunitengenezea flowers nzuri kwa 20,000/= na ataongezea vijizawadi vingine e.g. valentine handkerchiefs, briefs, etc (nitavilipia). Delivery to City center itakuwa 5,000/=
    ngoja nisubirie siku yenyewe!! nitatoa mrejesho!!
     
  13. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    cheerz everyone
     
  14. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bravo Mkuu. umetoa somo la mapenzi ya kweli.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    You are a good man!Ongezea na UAMINIFU kwenye hiyo list ya zawadi!
     
  16. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Samahani wakuu hivi maua ndo yanaonesha mapenzi ya kweli au matendo yako?????????????????????????:twitch::twitch::twitch::twitch:
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni moja ya matendo yanayoashiria kujalitkwa baadhi ya watu!
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Penzi lapaliliwa hati. Matendo unayoongelea yapi tena? Hwa wanandoa vitu kama hivi ni muhimu kustawisha pendo kwani hamkawii kuonana kama kaka na dada. Na matendo yako (uaminifu) ni private siwezi jua kama unanipenda kama husemi na kuonyesha. Wanandoa inakuwa shida hata kushikana mikono!! Mimi nimepania nikirudi Tz nikitembea barabarani mume wangu namuweka kwenye kwapa kama wazungu vile atake asitake. Aaah.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nyumba Kubwa way to go!Kamatana na mumeo kisawasawa!Nwyz naongelea matendo kama kupeana zawadi na mengineyo!
     
  20. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Babu Lao mapenzi hayana fomula, kuna wadada ukimpelekea banchi ya waridi nyekundu unammaliza.
    Kuna wanawake ambao hata huwa wanasahau birth day zao (sio big deal) lakini wengine (kama wangu) usipofanya jambo on her birth day ni kama unaalika Kosovo.
    Ni vizuri kufanya haya matendo madogo madogo maana Imani Bila Matendo Imekufa.
    Kinachotakiwa ni kutosubiri valentini kuonyesha kwamba unampenda.

    Ni hayo tu!
     
Loading...