Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kazi yeyote ila iwe ya ofisini

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mabumbe, Aug 5, 2012.

  1. mabumbe

    mabumbe JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa yeyote anayehitaji MACHINE ya aina yeyote ile, tuwasiliane hapa hapa JF nitampa mwongozo wa jinsi ya kunipata au kuipata, kwa aliye serious anitumie mawasiliano yake kwenye PRIVATE MESSAGE. nitamujibu (nitampigia)
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280
    unategemea mshahara wa sh ngapi??
     
  3. mabumbe

    mabumbe JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mshahara wowote ule,,,,,
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280
    lazima uwe na kiwango chako tayari
    wowote hata elfu kumi?
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mabumba leo tu umetangaza kuomba mkopo wa milioni tatu, umetangaza kufanya biashara ya mashine na sasa unatafuta kazi. Hivi unataka watu wakuchukuliaeje?
     
  6. mabumbe

    mabumbe JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    $400++++++++++
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280

    ok..............
     
  8. mabumbe

    mabumbe JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
     
  9. Msimbo Pau

    Msimbo Pau Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jomba mi napita tu...
     
  10. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    wewe umeomba msaada wa pesa unatka kufungua stationary kibaha ,sasa kwanini usizitumie hizo machine kwenye mradi wako huo kuliko kulimbikiza madeni au ni mashine gani unazouza ...coz sijakuelewa
     
  11. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,047
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Mkuu Hapo kwenye Blue mimi nahitaji Machine ya Kuchapisha Noti... na Machine ya Kutuma msg kisha mpokeaji aone katuma Kiongozi wa CDM...
     
Loading...