Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kazi TAKUKURU au KAMISHENI YA MAADILI YA VIONGOZI

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Masaningala, Jan 1, 2011.

  1. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 516
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Kwa muda mrefu nimekuwa na hamu ya kufanya kazi katika mojawapo ya ofisi ya TAKUKURU au Kamisheni ya Maadili ya Viongozi. je nitumie njia ipi nipate nafasi huko? Kazi ninayotaka iwe ya mkataba. mojawapo ya malengo yangu ni kwenda kufundisha uwajibikaji na kuweka uwazi maeneo hayo. Naomba msaada wa mwongozo.
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    NAMI NATAFUTA OFISI HIZO NIONYESHE UZALENDO WANGU KWA TAIFA LANGU......sihitaji mshahara mkubwa bali nafasi ya kufanya maamuzi na maamuzi hayo kuhakikiwa kama yapo sahihi....MASANINGALA....ukipata nijulishe na niunganishe na mimi
     
  3. K

    KIBE JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnajua umanachoongea au mnataka kufurahisha wana jf? Na mnajua maana ya system?
    Fatiliiene vyombo vya habari kazi zikitangazwa ombeniiii tu.
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kazi ktk TAKUKURU, SEKRETARIETI YA MAADILI YA VIONGOZI WA UMMA, pamoja na Taasisi zingine za serikali huwa zinatangazwa katika vyombo vya Habari na pia katika Tovuti zao(Website).
    pitia tovuti zao: Prevention and Combating of Corruption Bureau
     
  5. Mroojr

    Mroojr Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hizo kazi waachieni wenyewe wazifanye watakavyo. Unaweza kuingia humo ama ukapigwa vita sana mpaka kuweza hata kupoteza uhai wako au na wewe ukawa wale wale tu. Nasema hivyo kwa sababu,huyu hapa Hosea alichunguza kashfa ya Richmond akatoa taarifa kuwa hakukuwa na dalili za rushwa wala ukiukwaji wa maadili.Mwakyembe alivyofuatilia na tume yake kulitokea nini,wote mnajua.Huyu hapa Chenge mjumbe wa tume ya maadili na mali za viongozi,alichofanya ni kujiwekea fedha nje ya nchi zikiwa hazijaorodheshwa miongoni mwa mali zake.Zilivyogunduliwa kasemaje.VIJISENTI.We waachie wenyewe walindane huko.
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umewahi kuziona nafasi za ofisi hizo zikitangazwa? Halafu tunaomba background yako, baba yako amewahi kuwa senior ofisa kwenye ofisi yoyote ya maana hapa mjini? au tu unajiona umesoma unataka kujifanya unafaa kuajiriwa kwenye hizo kazi, teh teh? Kwanza omba tu then you will learn qualifictions later zinazohitajika kwenye hizo ajira!
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Walioko huko wengi wanatafuta kazi..kwingineko
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi nimewahi ziona mara nyingi zinatangazwa tena nafasi nyingi lakini mara zote nilizoomba sijwahi hata kuwa shortlisted kwa interview. Kazi kweli
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mimi ningependa kufanya kazi UWT. lakini hata TAKUKURU itakuwa powa. Napenda kuona knowlendge ndogo ya teknolojia niliyonayo inalisaidia taifa.
     
  10. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,554
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Jamani nifanyieni deal pale kwa majasusi. Napenda sana nifanye kazi na wale jamaa, au nimeni jinsi ya kupaingia
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    utapataje kazi huko na wewe sio mtoto wa mkubwa??
     
  12. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    UWT=Umoja wa Wanawake Tanzania
     
  13. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mbona mtoto wa mkulima alipata huko
     
Loading...