Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kadi ya CCM rasmi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nduka, Jun 18, 2009.

  1. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Najua mtanishangaa lakini nimepata ufunuo kuwa mabadiliko ya haraka yatawezekana iwapo tu nguvu hiyo inatoka CCM(sijasema hayawezekani ila nimesema ya haraka). Kwa wanaofuatilia muelekeo wa siasa za nchi hii nguvu hii ya mabadiliko imekwisha anza kujidhihirisha, matukio ndani ya chama na kwenye serikali yanatoa taswira ya mafanikio muda si mrefu cha msingi ni kuongeza nguvu ndio maana nimekata shauri nachukua kadi. Siri za vyama vya upinzani zilizo mezani(za kufadhiriwa na CCM) na zilizo gizani ni dalili ya kuendelea kuchoshana tu huku watu wetu wanaendelea kuteseka kwa njaa,umasikini, kukosa elimu bora, huduma bora za afya na mateso yanayotokana na CCM hovyo, siwezi kusubiri vyama vya upinzani vibadilike huku nikishuhudia hayo nawafuata akina NAPE,JERRY na vijana wengine machachari tuinyoroshe CCM.
    Nani yupo pamoja nami???????
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    If you can't fight them.........?
     
  3. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Burn,

    tatizo si kuwa na kadi ya CCM na kujiunga na Kina Slaa,Je utakisaidia vipi CHAMA na Nchi yako kwa ujumla?

    karibu CCM ya Vichwa ambo wana uwezo wa kuwakemea wengine!
     
  4. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    at least not me!!
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Uamuzi sahihi, its not too late...
     
  6. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Burn,

    tatizo si kuwa na kadi ya CMM na kujiunga na Kina Slaa,Je utakisaidia vipi CHAMa?

    karibu CCM
     
  7. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nipo pamoja nawe kama usemi wako ni dhahiri,ila wasiwasi wangu ni kuwa ukishalambishwa halua utanywea,ila kama wewe ni ngangari alutacontinua.
     
  8. G

    Geeque JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Chama Cha Majambazi na Mafisadi, CCM Stinks !!
     
  9. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    That's democracy. Una haki ya kujiunga na chama chochote mkuu bila hata kufafanua au kutolea maelezo maamuzi yako. Najua siyo wanaCCM wote walio wachafu na siyo upinzani wote uliyo safi. WHich ever party you go to it is democracy at work.
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Greeque atleast hapo tayari tunajua tatizo, na malengo ni kubadilisha na nina uhakika tutafanikiwa, huku pengine hata hayo uliyosema hayaonekani.
     
  11. G

    Geeque JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo Mazee Burn unategemea utaenda kukisafisha Chama kutoka kwa Mapapa na Manyangumi ya Ufisadi, angalia tu wasije wakakubadilisha.
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu najua mimi si malaika lakini nitahakikisha kipindi chote nitakacho kuwa katika chama katika ngazi yoyote ile, misingi ya TANU ya haki na usawa inarudishwa.
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wenye akili tuliisha mjua huyu bingwa....kila laheri msalimie Makamba! kwanza hukuhitaji matalumbeta wewe nenda tu, watu wengine bana!
     
  14. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamani huyu anataka kadi ya CCM rasmi, maana ameona CCM ya sasa hivi si rasmi. Niliwahi kusikia kuwa kuna CCM mtandao, CCM Asili, etc na sasa Burn amekuja na CCM Rasmi.
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kunibadilisha hawatoweza mkuu kwani nguvu yao imefikia ukingoni nadhani dalili zao kutapatapa umekwisha ziona, marekebisho kidogo siendi kukisafisha chama bali naenda kuongeza nguvu katika wimbi la mabadiliko huko mzee,cha kufurahisha zaidi watu safi CCM ni wengi zaidi ya hao waliochafuka suala ni kuwakumbusha tu hao walio wengi kuwa wao ndio nguvu ya chama licha ya ufukara wao.
     
  16. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Hofu yangu ni wewe kubadilishwa badala ya kukibadilisha chama na wanachama
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kweli ndugu yangu kuna hatari kama hizo, lakini nashukuru kuna wakuu zangu kama wewe na pia wapo watu safi huko wataninyoosha pale nitakapo pinda.
     
  18. nkawa

    nkawa Senior Member

    #18
    Jun 18, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh! aisifuye mvua basi imemnyeshea.....walikuwa wapi siku zote?
    siko pamoja nawe.
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nakubali kutokukubaliana na wewe mkuu japo sijajua msimamo wako, vipi mwenzangu wewe ni Chama gani?
     
  20. C

    Calipso JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    bwana burn ni wewe ndo mheshimiwa Lwakatare au? maana tuliambiwa ataingi ukumbini.. karibu.. lkn la kushangaza nahisi tayari jamaa washakubadilisha kabla ya wewe kuwabadilisha maana tumezowea kuona kina Tambwe,Salum msabah,Kabouru,Lamwai wakibadilishwa halafu ndo wanajiunga na CCM RASMI.. wakowapi? hongera Kwa mafisadi kukunua..
     
Loading...