Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka jezi za zamalek

Discussion in 'Sports' started by KakaKiiza, Feb 16, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wakuu kama mdau wa michezo natafuta Jezi ya zamaleki ili nikawashangile vizuri siku yajmosi watakapocheza na YeboYebo!
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    mi ninayo ya Manchester United tu!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    mimi nnayo tayari ya zamaleki japo sipendi waarabu
     
  4. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huoni aibu?unadidimiza soka la bongo. Halafu mnawapigia kelele TFF.
     
  5. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umbea unawasumbua. Simba mmezoea kubanduliwa na waarabu sasa mnafikiri na sisi.

    Njooni niwape za Haras el Hadood (Ile mabanduaga nyie mbao tano milah) au za Waydad Casablanca (wale maarab mabandua nyie bila kujali Rage makata rufaa milahi)
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mnazi wa myama wewe.
     
  7. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    waarabu wanatabia mbaya namashaka na uliyeleta thread hii wanakulipa nin?
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Walikutenda nini??dadavua mkuu ueleweke siyo unaonge povu!
     
Loading...