Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nataka ideos ya kununua

Discussion in 'Matangazo madogo' started by vanmedy, Oct 28, 2012.

  1. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    habari wakuu,... natafuta ideos u8150 ya kununua,.. Kama kuna mdau anauza... Budget 100k.. Location (dar au mwanza)
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngaja waje na mimi nataka kama tatu hivi
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Zipo nyingi tu madukani, usipende kununua simu kwa watu (mbali na dukani) usiowafahamu maana unaweza kujikuta umenunua simu iliyotumika kwenye uhalifu ukawa matatizoni!

    Btw: Neno "ya kununua" kwenye heading yako ni redundant, hivi kuna mtu kweli angeamini unatafuta simu ya bure usingeliweka?
     
  4. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Zipo nyingi tu hapo Mwanza nimenunua wiki imepita Tshs 120,000, dar ni Tshs 100,000 hivi.Mwanza zipo hapo maduka ya simu stendi ya daladala mjini opposite na nono supermarket.
    HUNA HAJA YA KUNUNUA MKONONI.
     
  5. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    nikupe namba ya mtu anaweza kukupa even now?
     
  6. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    wewe nakuamini kijana wangu...ulishawahi kuniuzia ideos yako siku za nyuma... Jamaa anauza kiasi gani??.. Inbox me swahiba wangu
     
  7. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    seeenkyuu veri maachee... Nitayafanyia kazi maneno yako
     
  8. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    nimekuelewa....ila wengine wangedhani
    *nataka ideos ya kubadilishana
    etc
     
Loading...