Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka godown ya kukodi!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Madoido, May 8, 2012.

  1. M

    Madoido Senior Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye warehouse kubwa kuanzia 700sqm.nahitaji.iwe dar, wilaya ya temeke au ILALA,NA MAANISHA KEKO,PUGU ROAD ,MBAGALA NA KADHALIKA.KAMA IPO NI PM
     
Loading...