Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka biashara hii

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by ngoshwe, Aug 28, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nataka kufanyanbishara ya MPESa, Tigo pesa, uuzaji wa vocha za Startimes, DSTV, Dawasco nk. Nimeambiwa rahisi kupata zote kupitia kampuni ya Selcom. Kwa wenye uzoefu utaratibu upoje na je, inalipaje?
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nenda wapo karibu na wizara ya sayansi posta
     
  3. POLITIBURO

    POLITIBURO Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Also try MAXCOM. THEY ARE DOING THE BEST. DON'T HESITATE TO FIND MORE, I WILL ASSIST!
     
  4. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kwa mtizamo wangu japo sikuwahi kufanya hii biashara.
    Tafuta wateja wako utakao kua unawahudumia kwa mwezi au mtakavyokubaliana kuliko kukaa mahali pamoja kungoja mteja akutafute wewe. Hii italipa zaidi. Nikutakie mwanzo mzuri.
     
  5. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    kuna thread zimeshaongeea hii b4 tafuta humu labda utapata info zaidi
     
Loading...