Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta

Discussion in 'Love Connect' started by kijana15, Nov 25, 2011.

  1. k

    kijana15 JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wapendwa wana jf, mi niko dsm natafa mwanamke mnene kwa mahusiano ya kufanya yakufanyana mapfnzi tu na sio mambo yakuowana. Pia tunaweza kusaidiana mambo madogo madogo. Umri kuanzia 30 hadi 45 wote mnakaribishwa. Unaweza kuwasiana kwa mail yangu bobcharles90@yahoo.com
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kajifunze kuandika kwanza ndio urudi tena!
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    [​IMG]:lol::eyebrows:
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nenda kona bar utawapata wanakusubiria
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    siko dar ningekutafuta,ila mie natoza service yangu.........
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    weka namaba ya simu haya majitu yaliyoshindikana unayoyatafuta..hayajui email.
    Au nenda direct pale Kona Bar!
     
  7. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,403
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Naona mkuu umeamua kutoa CV yako!:eyebrows:
    Kila la kheri kwa utakayempata. Naomba tu mkumbuke kutumia kondomu msije mkapeana na UKIMWI.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwanza email imeanza na bob, hawa ndo akina bobchoks jamii ya popobawa ya kike na huzaliana sana.
     
  9. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    weka namba watu tujimwaye
     
  10. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    teh teh teh haaah haaah haaah uuuwiii Kongosho waniua lol!
     
  11. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Nikiwaona Kona bar nitawaambia. Wao wenyewe huwa hawapiti mtaa huu wa Jf. Na kipindi hichi cha mvuwa biashara yao huchanganya sana. Huwa hawahangaiki na simu wala email ya mteja. Perhaps you have to wait till kiangazi. Any way, i will tell them is urgent.
     
  12. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hivi wanasema ukila chips mayai kwa fujo ndo unanenepa ehee? Nataka nianze na mimi.
     
Loading...