Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta ya kupanga Mwezi mmoja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by GreenHouse, Jan 26, 2012.

  1. GreenHouse

    GreenHouse JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 281
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Habari za leo wanajamii. Natafuta nyumba ya kupanga mwezi mmoja wakati namalizia mjengo wangu. nyumba iwe ya vyumba viwili au vitatu. Mimi niko Dar es salaam.
     
Loading...