Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta wimbo wa Nuruelly

Discussion in 'Entertainment' started by KANCHI, Apr 9, 2012.

  1. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mwenye wimbo wa Nuruelly unaitwa tumeagizwa upendo anisaidie. Pamoja sana wana jf
     
  2. jay-mc

    jay-mc Member

    #2
    May 3, 2016
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Mm mwenyew nautafuta kinoma kama umeupata nitumie
     
  3. Bonesmen

    Bonesmen JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2016
    Joined: Jan 18, 2016
    Messages: 741
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 180
    Mimi nashida na wimbo wa Neiba kisu kikali, Tundaman ft mpoto wimbo unaitwa mjomba hizo mbili
     
  4. jay-mc

    jay-mc Member

    #4
    May 3, 2016
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Vp uo wa nuruel unao?
     
  5. Bonesmen

    Bonesmen JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2016
    Joined: Jan 18, 2016
    Messages: 741
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 180
    Niko na jf mobile nashindwa ku attach apa ebu ni email nkutumie huo wimbo kupitia email hii teslasenior@gmail.com
     
  6. jay-mc

    jay-mc Member

    #6
    May 3, 2016
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Pouw kk nakuemail sasa hv
     
  7. jay-mc

    jay-mc Member

    #7
    May 3, 2016
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Tayare nsha ku email
     
  8. Faru dume

    Faru dume JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2016
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 424
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Burudikaaa king of good music
     

    Attached Files:

  9. jay-mc

    jay-mc Member

    #9
    May 5, 2016
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Jaman c huo ulio tuma wenyew aliuimba zamani chrous ina imba mm hv ni kama nan niseme na ringa majivuno kwa wenzangu mi na nimeumbwa tumeagizwa upendo ooooh ndio nyimbo ya nuruely nao utafuta na sio huu plz mwenye nao anisaidie
     
  10. jay-mc

    jay-mc Member

    #10
    May 20, 2016
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Hatimae nimeupata hio apo nuruelly tumeagizwa upendo
     
Loading...