Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta wimbo wa Bungeni Kariakoo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by valour, Jul 18, 2011.

  1. v

    valour Senior Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wana JF,

    Asubuhi hii wakati nakuja ofisini, nimesikia wimbo mpya kwenye radio clouds, unaoitwa Bungeni Kariakoo, ukimnukuu Spika Makinda akimwagiza Mh. Wenge kufuta kauli yake akiwa anakataa, wabunge wa CCM kumwambia atoke na Mh. Zitto kumtetea kuwa asitoke ndipo zogo likaanza. Na hivi karibuni kauli ya Mh. Kafulila kusema kuwa serikali ni legelege na kuamriwa afute kauli naye kukataa na zogo likaanza tena. Kwa kweli mwimbo unafundisha sana na pengine wabunge wakiusikia watajirekebisha na kuachana na ushabiki usio na tija.

    Atakayeusikia aniambie unapatikana wapi. Shukrani!
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Power breakfast sijui Mataluma kalipwa kwa ajili ya remix.................
     
  3. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Duh kumbe kuna great thinkers bado wanasikiliza hiyo redio!!!Sikujua hili.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    aiseee huyu jamaa noma nimem sikia clouds leo naomba ukipata tugaiane jamani yaani tungepata kama hawa watatu yaani hii ilitakiwa iitwe
    mmmh sisemi
     
  5. M

    Marcossy A.M Verified User

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unapatikana apo hapo Clouds. Nami niko njiani kuelekea Clouds kujipatia copy zangu (LAKINI WANITHIBITIHIE KUWA MWENYE NAKALA HALALI YA WIMBO AMESHIRIKISHWA KATIKA DILI)
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Waheshimiwa wakiusikia watashinikiza ufungiwe..
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,252
    Likes Received: 1,919
    Trophy Points: 280
    nimepita hapa
     
  8. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pia wandugu naomba mwenye wimbo wa Roma inaitwa Mathematics auweke hapa plz nautafuta vibaya mno
     
  9. v

    valour Senior Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yes, power breakfast huwa nasikiliza. At times huwa wana mada nzuri worth listening.
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ngoja niupload ninao hapa!!
     
  11. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,683
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Sizinga nausubiri kwa hamu. Hata chai sinywi hadi niupate. Natanguliza shukrani za dhati japo mie siye niliyeuomba kiherehere changu tu hiki
     
  12. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,748
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 280
    First Born has reported a post.

    Reason:
    Post: mods rudisheni mada yangu pumbaf
    Forum: Complaints, Congrats, Advice
    Assigned Moderators: N/A

    Posted by: saaly
    Original Content:
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Huu wimbo unacheza vizuri kwa VLC...so listen it, nimeupload thru eastafrcantube

    Bungeni Kariakoo!!
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    haya ndugu nimesha-upload, gonga hiyo link sikiliza, ukiweza download
     
  15. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Nitauingiza kwenye list ya nyimbo zangu kwenye kampeni nitakapoenda Jimboni na nyingine nyingi....vipaji hivi! Ujumbe umefikishwa vizuri
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    sikufichi mr ben natami nikuone ukiwa bungeni !ingawa sijawahi kukuona ,ila unaonyesha wewe ni tingatinga !
     
  17. samito

    samito JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    isee asante sana, huu wimbo umeniacha hoi sana, kweli bungeni kama vile Kariakoo kila mtu anawasha MIC yake... bunge linaitaji kuendeshwa na mtu independent ambaye haelemei upande wowote, sijui kama inawezekana.
     
  18. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Safety Last,
    Asante,tumuombe Mungu mkuu.....Muda utafika tu.
     
  19. JUKUMU

    JUKUMU Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    huo wimbo unapatikana kwenye site hii

    Bungeni Kariakoo!!

    eeehee kariakoo...safi sana ila soon wataubania.
     
  20. mama yuva

    mama yuva Senior Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mbona hauchezi?
     
Loading...