Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta wimbo 'Rosa' wa Tanga International

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mubii, Oct 10, 2010.

  1. M

    Mubii Senior Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Natafuta wimbo huu uliopigwa miaka ya 70 ama 80 na bendi ya Tanga International. Nimewahi kuulizia RTD kwenye banda lao la maonyesho pale Mnazi Mmoja mwaka 2009 lakini hawakuwa nayo kati ya nyimbo walizokuwa wanauza.
     
Loading...