Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta wenyeji

Discussion in 'Matangazo madogo' started by LadySwa, Nov 3, 2009.

  1. L

    LadySwa Member

    #1
    Nov 3, 2009
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    kuna mwanafunzi toka tz yuko Warsaw university kama kuna wabongo wenyeji walioko hapo naomba contact.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,996
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    watajitokeza tu, wala usiwe na shaka.
     
  3. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naamini utawaapata tu muda si mrefu ndugu yangu, JF ni jungu kuu halikosi ukoko hapa kuna hadi wakaaji wa nchi za mbali ila wanajitambulisha kuwa wanaishi Njoro, Uchochoroni, Ndani ya kapu, etc etc. Ila mkifanikiwa muwe mnarudisha feedback basi wajameni
     
  4. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Atapata tu watu lakini kama ni mtu wa kutoka kiwanja mwambie Ijumaa aende club moja inaitwa Tygmont na jumamosi afike club nyingine inaitwa Harenda pale atakutana na wabongo kibao
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wasiliana na Mwakalinga Yule anayegombea Ubunge Kyela, aliishi huko lazima atakuwa na watanzania wachache Warsaw anaofahamiana nao akuunganishe.....!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    NJORO....? ..We Sipo umehamia Lini Moshi AU aRUSHA?
     
  7. Steven Sambali

    Steven Sambali Verified User

    #7
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45

    LadySaw. Ninachoweza kusema ni kwamba Warsaw hakuna Watanzania wengi. Ila ntajitahidi hao waliopo nikutambulishe. Wengi wako miji kama Krakow and Wroclaw. Hata hivyo, wengi waliomaliza shule wamekimbilia Tanzania na wachache sana wameenda UK na USA.

    Karibu sana Warsaw and feel free kunipigia simu au kutuma SMS kwenye Number +48662973444. Hii ni simu iliyo chini ya foundation iitwayo Afrika.org ambapo kwa sasa tunasaidia Waafrika ku-intergrate na mazingira ya nchi za Europena union na wafadhili wenyewe ni hao hao EU. Hivyo kwa Mwaafrika yoyote anayekuja Poland na anaongea Kiingereza na akapata matatizo akiwa Poland au anataka kutafuta ndugu na jamaa zake, mwaweza kupiga simu hiyo na tukaangalia jinsi ya kuwaisaidia. Vingine kuna jamaa wengine wawili wanaoongea Kifaransa na Kireno.

    Niseme tena, karibu sana Warszawa/Warsaw (soma Varshava) mji mkuu wa Polska/Poland. Wenyewe twasema Stolica (Stolitsa) yaani Capital City. Nchi pekee duniani iliyowahi kuongozwa na Mapacha, huku mmoja akiwa Rais na mwingine akiwa Waziri Mkuu yaani Kanczynski Brothers.
     

    Attached Files:

  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    [​IMG]

    te te te nashukuru kwa ufahamu.
     
  9. Steven Sambali

    Steven Sambali Verified User

    #9
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45

    Tupo pamoja mkuu wangu. Wakaribishwa.
     
  10. L

    LadySwa Member

    #10
    Nov 4, 2009
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Nashukuru mkuu kwa msaada .Baridi njema
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    arrrrg mbona napiga kapokea HE?
     
Loading...