Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta wataalamu-surveyor wa kupima mashamba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zion Daughter, Oct 6, 2009.

  1. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wakuu JF,
    Ninaomba kwa yeyote anayefahamiana na wataalamu wa kupima mashamba kwa ajili ya hati aniunganishe nao au anipe contact na details zao.Hata kama ni mwana JF itakuwa ni jambo jema pia.Nimewaomba msaada huo kwa kuwa utapeli wa bongo ni mwingi na nikienda kichwakichwa nitalizwa.
    Nitashukuru zaidi pia kwa wenye uelewa wa masuala haya wanipe ushauri kwa kuwa procedure zake zinafika hadi wizara ya ardhi.
    Asanteni.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Elezea hilo shamba liko sehemu gani, i mean mkoa / wilaya gani?
     
  3. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa vyema ukanyumbulisha yalipo mashamba na ukubwa wake ili tukuunganishe na wapimaji
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sokwe na chrispin,
    asanteni,hilo shamba lipo Pwani.Kama mna idea na mambo hayo ya kupima tafadhali nipeni details zaidi.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pwani nayo kubwa hebu jaribu kuweka wazi Kibaha nayo Pwani alafu Kisarawe nayo Zambia.
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Naona Fidel80 huna mpango wa kunisaidia.Sasa hayo yote ya nini kwani wataalamu wana mipaka ya kufanya kazi? mwenye nia ya kunisaidia kweli,nita-MP details nyingine na kuongea mengi zaidi kuhusiana na hilo.
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ZD,

    Bila longolongo, cheki na member anaitwa Expertbroker namba yake ni 0754 85 82 45....Ukishindwana naye, ni PM nikupe mwingine wa mtaani! Huyu member ni mzuri sana, ilikuwa akanipimie na mm kieneo changu kinyerezi!
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Thenki yu veri much Next level.thats why you are next level and you will always be Next level.
     
  9. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2009
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Plz, Get in touch with Mr. Komba. he is an experienced surveying professional, reach him through 0713766106. Clean job assured.
    Good Luck
     
  10. k

    kjon Member

    #10
    Oct 13, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwa ushauri mwingine mpigie member anitwa kjon na namba yake ni 0719311367
     
  11. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ur welcome!
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mrallen na Kjon asanteni pia.
     
Loading...