Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta wanunuzi wa kuni kwa jumla

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ROKY, Sep 27, 2011.

  1. ROKY

    ROKY Senior Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hi wana JF wote,
    Natafuta watu wa kununua kuni za jumla.
    Nina shamba jipya nalisafisha, hivyo kuna miti mingi sana kwa ajili ya kuni.
    Eneo lilipo shamba hilo ni mkoa wa Pwani, umbali wa kilometa 100 toka DSM.
    Bei ya kuni ni maelewano tu na wanunuzi.
    Wana JF naomba mnipe contacts za wanunuzi watakaonunua kuni hizo kwa jumla.

    Thanks in advance.
     
  2. babalao

    babalao Forum Spammer

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tangaza kwenye gazeti la Nipashe matangazo madogo madogo utapata soko
     
  3. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu pia kuwasiliana na uongozi wa canteens za vyuo mf. Ardhi au UD. Hawa pia ni watumiaji wazuri wa kuni, suredly you'll get a delicious market.
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Huwezi zichoma kuwa mkaa utakuwa umetengeneza faida zaidi
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    hivi huu uharibufu wa mazingira bila aibu????/
     
  6. ROKY

    ROKY Senior Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huu sio uharibifu wa mazingira. Kinachofanyika hapa ni matumizi ya miti inayoondolewa kwenye shamba ili kupisha kilimo.
    Kama nilivyosema kwenye post yangu, "ninasafisha shamba jipya", na katika usafishaji wa shamba jipya, ambalo kwa sasa ni pori, lazima kuna miti itakatwa ili kupata eneo la kilimo. Sasa miti kama hiyo ndio naitafutia soko ili itumike kama kuni badala ya kuichoma moto na kuipoteza bure.
    Hapa hakuna uharibifu wa mazingira.

    Wana JF naomba mwenye contacts za wanunuzi wa miti kwa ajili ya kuni anipe.
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    jaribu kwenye sekondar skul.wananunuaga .
     
Loading...